TVXQFICHOME

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

G_NeNe
nannyteck
pinkypromise
aus_tk
yuchun123
Cinderella17
lercifu
bong-dong
ru_ka
i.s2.yj
sunsatoh
Psycho_K.
Aom_ZaThailand
kmunny
vivid
Planoi
ai_toho
IamLazyGirl
baibua
TVXQ_P
tsuki
namrachata
hanachan
cronos
destino
nu_may66
kazacass
NujaH
YUNJAE_REAL
amjinx
Puinoon
datenshi
_moderneYJ
MicKyYC
mttery
CoNan
Lolitalada
kigajae
pompom
lelyslarose
new_gent
LoVe_ZzzA
kumafantasy
Zixciez_YJ
juliko
onon
Aonpiano
Hikaru_Yunho
cassi-o-peia
9095
Cha3V
hari_me_aom
=yunho=
tanghyun
momiji
princess_jay
measama
palmmyjang
Nasiri
kimboojung
kimkiller
~Mo_N~
aompujj
nekojeje04
_pprangmaprang
pok_ku_jung
Ladazzy
Gib_YJ
kryptal
parkpany
★゙ คุณนายคิม''
Chonza
JUNNOO
signzine
patbhuree
shy_ly
taisetsuna_hito
ponny
tangao_kim
Another
frozen-cherry
micky_haha
tatsuki
fairy_heroz
FeeLaLeum
PnickyJJ
Mini_Pop
Hippykullocinny
honeystar
manawnj
Antt
TeddyYunho
sugarz
-MMR-
notime1988
Zinister
deerlights
MyHeRo~
noonam
nongaor_n
*soul'TVXQ!๕
aikawa_k
Mezi
papae_ii
Kapii
BewTy_MinNy
Tann_73
lovelovejj
yujun_nam
akito
korazy_minnie
hisadake
jao.jir
myyunjae
superHERO
Buffet
Unknow0618
JustNewly
Kyokoong
mquick
araday
norite
kibest
llsweetyrainbowll
Bejae
brigthen
yun_yo
CRobI-CasS
kim>
Toki-ijj
hp_mon
virgindevil
foncassiopeia
TJ_liza
ployy
jp_ts
kawaii max
lin_lin_wu
nae_ne
happy_honey
MyFishy
pangfullny
minao
love-Q
ploiijj2606
minitab
YUNJ@E
mel_girl
ntkimjj
micky_jan
mapmop23
dadiida_YJ
ammannow
llBlue-rhythm
lucky_yunjae
arena_YJ
NoO_M@Y
Honey_BJ
NaTTyJiJiYA
Zelon
PrinceJung
Ring A Bell
meteddy
meziiz
ploy
caroline~
Lavy_Cassiopeia
candysweet
TheAortaew
lovelybenjy
saladbar
djuh
angshigo
C.Panda
holywitch
Ricky777
xxjjballjjxx
taefanclub_kratae
Mooka
cherryjang
ApPeAr_SiC
loveyoosu_na
kisskiss
kowoat
lovekimjaejung
loveJY
imatoon
pikko
najar
bamboobie
Pinkgatui
lovely_YJ
pinkpen_pp
hukuto
insecure
Zephews
ChunsaXiah
yoonjeje5
princess_pim
MooKz
imicyuchun
PrangYJ
kramang_29
mhooya
tina_nana
bikki
chetapa
lllrielll
pu_infinity
duffy
ying_oO
tiny_dave
mumiao
Zenzaii
Aki Sugihara
PingpongPrim
Thoshi_GlaZ
oatprincess
Taiyochan
pink_princess
mewmounoi
THATCHA
iamwewiiz
yokshee
Yo5EpocH
nangeye yunjae
NJeongNaYun
Anatomy2125
Fate
HpJae
AIL
jeenarak
golffios
JiJiii
sakurasaki
kult_lucifer
menapon
kidze
JK.Park
plabuu2
ZaVanT
moddangnaka
soul007
aduhcnas
My_Rainbow
tounoi_jaeja
kjj_aongie
ZDOOK_YunJaeYa
noon_jae-joong
iyajiffy
UMPNN
memw
Yammy_ngv
SilLyYJ
Vanilla_ice
Griffindoor
tunya0610
hoyloveyj
Napeia
micky o micky
Tan_TVXQ
Pink*iruka
newspmd
tvxq_5
nazachi
TheAiiRzKim
jeabjae
sksitty
ZeeZuTVXQ
peungggg
YUNJAERIC
papaphat
nunaxu
Fomione
BePitchhhhhhh
jaesine
looknhamiiz
karake
saijae
giffy
Aylliz
Miss_Jae
BojaeHeenim
Lily_jae
SOMJEEDZ
amien_x
herozaA
MinJin05
nawk
natachain
mooggie_yh
chgmjjeje
Estée
moccaccino356
phoiys5
'k2xiiah
BojaeBearyun
kao_9
Mickymouse_Bee
jae_kat
opmy
aozora
Jae.L
kaew_kikkok
poodingjae
CruZify
barbeijung
ouy_12june
nuyun20
j2k
Jae_honey
daikun
intheice
NamShine
monnok
suvimada
YunJae_TVXQ
soda_kim
RonaFFe'
You're mine
mintxiah
somos47
Jifutsu
327 posters

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

yokshee
    yokshee

ข้อความ ข้อความ : 30

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1  - Page 3 Empty Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by yokshee Fri Sep 14, 2012 11:18 pm

ฉลองบอร์ดใหม่
    เย้ๆๆ

รักบอร์ดฟิคนี้ทีี่สุด หายไปใจเราสลายแน่รุยยยTT
    iamwewiiz
    iamwewiiz

ข้อความ ข้อความ : 20

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1  - Page 3 Empty Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by iamwewiiz Fri Sep 14, 2012 11:19 pm

เป็นกำลังใจให้ staff ทุกคนนะค่ะ ^^
    THATCHA
    THATCHA

ข้อความ ข้อความ : 29

ตั้งหัวข้อ by THATCHA Fri Sep 14, 2012 11:20 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ ^^
    mewmounoi
    mewmounoi

ข้อความ ข้อความ : 17

ตั้งหัวข้อ by mewmounoi Fri Sep 14, 2012 11:24 pm

ขอบคุณทีมงานมากมากมากมากเลยค่าาา
    เป็นกำลังใจให้นะคะ Smile
    εї นางฟ้าปลดประจำการ їз

ข้อความ ข้อความ : 2051

ตั้งหัวข้อ by pink_princess Fri Sep 14, 2012 11:25 pm

เป็นกำลังใจให้พี่ๆทีมงานนะค่ะ

ขอบคุณสำหรัลสิ่งดีๆค่ะ ^^
    Taiyochan

ข้อความ ข้อความ : 16

ตั้งหัวข้อ by Taiyochan Fri Sep 14, 2012 11:26 pm

เป็นคนหนึ่งที่อ่านในมือถือไม่ได้
    ขอบคุณทีมงานมากนะคะที่ช่วยแก้ปัญหานี้
    จุดพลุ ฉลองบ้านใหม่
    oatprincess
    oatprincess
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 316

ตั้งหัวข้อ by oatprincess Fri Sep 14, 2012 11:33 pm

ขอบคุณทีมงานที่ทำให้มีบ้านใหม่เร็วขนาดนี้ ปลื้มมากค่ะ ^^
    ขอบคุณค่ะ
    Thoshi_GlaZ

ข้อความ ข้อความ : 30

ตั้งหัวข้อ by Thoshi_GlaZ Fri Sep 14, 2012 11:37 pm

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
    เราตื่นเต้นมากๆกับบ้านใหม่
    ดีใจมากๆเลยค่ะ Very Happy

ข้อความ ข้อความ : 1953

ตั้งหัวข้อ by PingpongPrim Fri Sep 14, 2012 11:46 pm

สวัสดีบอร์ดใหม่ค่ะ เย้~!!! *จุดพลุฉลอง*
    ขอบคุณทีมงานบอร์ดฟิคทุกคนค่ะ Very Happy

ข้อความ ข้อความ : 1994

ตั้งหัวข้อ by Aki Sugihara Fri Sep 14, 2012 11:55 pm

ตามมาบ้านหลังใหม่
    ขอบคุณทีมงานทุกๆคนเลยนะคะ^^
    Zenzaii
    Zenzaii

ข้อความ ข้อความ : 73

ตั้งหัวข้อ by Zenzaii Fri Sep 14, 2012 11:55 pm

ขอบคุณมากค่า เพิ่งเป็นสมาชิกบอร์ดนี้ครั้งแรก (สมัครไม่เคยทัน 55555)
    mumiao
    mumiao

ตั้งหัวข้อ by mumiao Fri Sep 14, 2012 11:58 pm

เย้ๆๆๆบ้านใหล่ไฉไลกว่าเดิม
    tiny_dave
    tiny_dave

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by tiny_dave Sat Sep 15, 2012 12:03 am

ขอขอบคุณทีมงานทุกคนที่ยอมสละเวลา
    มาเอาใจใส่ดูแลเพื่อสมาชิกได้มีบอร์ดดงบังสิง

ขอบคุณจากใจจริงค่ะ ^____^
    ying_oO

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by ying_oO Sat Sep 15, 2012 12:11 am

ฉลองบ้านใหม่ สมาชิกใหม่อย่งเราด้วยย วู้วว 555
    duffy
    duffy

ข้อความ ข้อความ : 12

ตั้งหัวข้อ by duffy Sat Sep 15, 2012 12:12 am

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆเลยค่ะ
    pu_infinity
    pu_infinity

ตั้งหัวข้อ by pu_infinity Sat Sep 15, 2012 12:19 am

ขอบคุณทีมงานจริงๆ ย้ายมาก็หลายหนแล้ว แต่ก็ตามมาอย่างเหนียวแน่น
    viyage
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by viyage Sat Sep 15, 2012 12:21 am

ใช่เลยค่ะ เพราะคราวที่แล้ว เราอยู่บ้านเก่านู้น และก็แบบ เหมือนช่วงหนึ่งไม่ได้เล่นคอมบ่อยมาก
    พอเปลี่ยนบอร์ดก็เลยไม่รู้เรื่อง และพอบอร์ดใหม่ ก็เจอเรื่องบอร์ดปิด
    เราก็เลยรอให้เปิดรับสมัครใหม่ แต่ก็ซวยซ๊วยซวย ชอบคลาดกันพอดี
    พอคราวนี้ มาสมัครทันก็ดีใจมากก > <
    ในที่สุด อิอิ 555+

ยังไงก็ รับทราบกฏและจะปฏิบัติตามนะคะ Very Happy
    lllrielll
    lllrielll

ข้อความ ข้อความ : 17

ตั้งหัวข้อ by lllrielll Sat Sep 15, 2012 12:22 am

จุดพลุฉลองให้กับบ้านใหม่ ♥

โชคดีที่พอจะรู้ตัวก่อน ถ้าเป็นแบบคราวที่แล้วต้องร้องไห้แน่เลย
    เพราะไม่ได้ตามเก็บฟิค เสียดาย

ขอบคุณทีมงานมากๆที่สร้างบ้านขึ้นมาใหม่อีกครั้ง
    สู้ๆค่าาาา
    chetapa

ข้อความ ข้อความ : 57

ตั้งหัวข้อ by chetapa Sat Sep 15, 2012 12:25 am

เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ของบอร์ดใหม่ ขอบคุณทีมงานทุกคนมากค่ะ
    bikki
    bikki
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬

ข้อความ ข้อความ : 977

ตั้งหัวข้อ by bikki Sat Sep 15, 2012 12:51 am

ยินดีด้วยกับบ้านใหม่จ้า ^___^
    tina_nana
    tina_nana

ตั้งหัวข้อ by tina_nana Sat Sep 15, 2012 12:58 am

ตามมาแล้วค่ะ
    ยินดีกับบ้านใหม่ค่า ^^
    mhooya
    mhooya
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 104

ตั้งหัวข้อ by mhooya Sat Sep 15, 2012 1:01 am

จข้ามาฉลองบ้านใหม่

ขอบคุณแอดมินทุกคนที่ร่วมมือร่วมใจกันแก้ปัญหานะค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ
    kramang_29

ข้อความ ข้อความ : 11

ตั้งหัวข้อ by kramang_29 Sat Sep 15, 2012 1:02 am

บ้านใหม่ไฉไลกว่าเดิม Very Happy
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะคะ
    PrangYJ
    PrangYJ

ข้อความ ข้อความ : 1053

ตั้งหัวข้อ by PrangYJ Sat Sep 15, 2012 1:06 am

ขอบคุณมากนะค่ะ ที่อย่างน้อยก็ย้ายมาเปิดใหม่
    ถ้าไม่มีฟิคอ่าน ชีวิตเราคงว่างเปล่ามาก(ไม่มีอะไรทำ) 555
    ดีใจที่อ่านฟิคในโทรศัพท์ได้แล้ว !! ><
    ขอบคุณจริงๆค่ะ สู้ๆนะค่ะ ^^
    imicyuchun
    imicyuchun

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by imicyuchun Sat Sep 15, 2012 1:13 am

บอร์ดฟิคใหม่ไฉไลกว่าเดิม
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    MooKz
    MooKz
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 660

ตั้งหัวข้อ by MooKz Sat Sep 15, 2012 1:28 am

รับทราบค่ะ

ฉลองเปิดบ้านใหม่ด้วยจ้า ! <3

ขอบคุณทีมงานมากๆนะคะที่ทำให้มีที่อาศัยใช้ชีวิตอย่างมีความสุขอยู่ทุกวี่วัน
    princess_pim

ข้อความ ข้อความ : 15

ตั้งหัวข้อ by princess_pim Sat Sep 15, 2012 1:38 am

รีบตามมาอย่างว่อง เดี๋ยวจะไม่ทัน 555555555
    yoonjeje5
    yoonjeje5

ข้อความ ข้อความ : 391

ตั้งหัวข้อ by yoonjeje5 Sat Sep 15, 2012 1:46 am

[b][i]ตามมาเเล้ววววววววววว!!! ดีใจมาก ^__^

*ตบมือเเปะๆ* ฉลองเปิดบ้านใหม่ด้วยคน ฮิฮิ

บอร์ดใหม่สวยสุดๆ ยังไงก็.. เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนเลยนะ สู้สู้ค่ะ ;)[/i][/b]
    ChunsaXiah
    ChunsaXiah

ข้อความ ข้อความ : 257

ตั้งหัวข้อ by ChunsaXiah Sat Sep 15, 2012 1:51 am

ว้าวๆๆ บ้านใหม่ สวยค่ะ
    รับทราบค่ะ
    Zephews

ข้อความ ข้อความ : 16

ตั้งหัวข้อ by Zephews Sat Sep 15, 2012 2:02 am

ฉลองเปิดบ้านใหม่
    ในที่สุดก็สมัครทันซะที Cool
    insecure

ข้อความ ข้อความ : 292

ตั้งหัวข้อ by insecure Sat Sep 15, 2012 2:21 am

แวะมาเจิมบ้านใหม่ด้วยคน ขอบคุณนะคะ
    hukuto

ข้อความ ข้อความ : 18

ตั้งหัวข้อ by hukuto Sat Sep 15, 2012 2:33 am

ดีใจที่มีโอกาสเป็นสมาชิกค่ะ
    pinkpen_pp
    pinkpen_pp

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by pinkpen_pp Sat Sep 15, 2012 3:15 am

ไม่เคยสมัครทันสักรอบเลย ดีใจจังที่รอบนี้ได้เป็นส่วนหนึ่งของบอร์ดแล้ว จะปฏิบัติตามกฎระเบียบอย่างดีเลยค่ะ
    lovely_YJ
    lovely_YJ

ข้อความ ข้อความ : 54

ตั้งหัวข้อ by lovely_YJ Sat Sep 15, 2012 3:50 am

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆเลยค่ะ
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะคะ
    บ้านใหม่สวยมากๆเลย
    ^_____^
    Pinkgatui

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by Pinkgatui Sat Sep 15, 2012 6:13 am

ขอบคุณทีมงานสำหรับบอร์ดใหม่ค่ะ ^^*
    bamboobie
    bamboobie

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by bamboobie Sat Sep 15, 2012 7:55 am

ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ สู้ๆ:3
    najar
    najar

ข้อความ ข้อความ : 18

ตั้งหัวข้อ by najar Sat Sep 15, 2012 8:16 am

ขอบคุณทีมงานบ้านทุกๆคนนะคะสำหรับบอร์ดใหม่นี้ ^^
    pikko

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by pikko Sat Sep 15, 2012 8:25 am

ขอบคุณทีมงานที่ทำบอร์ดนี้ให้เกิดขึ้นมานะคะ ^^
    imatoon
    imatoon

ข้อความ ข้อความ : 1401

ตั้งหัวข้อ by imatoon Sat Sep 15, 2012 8:29 am

*จุดพลุ* วู้วววววว~
    ฉลองบ้านใหม่ค่าาาาาาา

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนด้วยนะคะ :฿
    loveJY
    loveJY

ตั้งหัวข้อ by loveJY Sat Sep 15, 2012 8:43 am

ขอบคุณสำหรับบอร์ดใหม่นะคะ
    เป็นกำลังใจให้ค่ะ
    lovekimjaejung

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by lovekimjaejung Sat Sep 15, 2012 10:06 am

ตามมาแล้วจ้า
    บ้านใหม่สวยสดใส น่ารัก ^^
    MiChun
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by MiChun Sat Sep 15, 2012 10:12 am

ขอบคุนทีมงานทุกๆคนมากน่ะค่ะ
    ขอบคุนจากใจจริงๆที่ทำบอร์ดดีๆอย่างนี้ขึ้นมา
    เป็นกำลังใจให้น่ะคร๊า^^
    kowoat

ข้อความ ข้อความ : 12

ตั้งหัวข้อ by kowoat Sat Sep 15, 2012 10:21 am

ตามจากบ้านเก่า ~

บ้านสวยจังง ~ ~
    kisskiss
    kisskiss

ข้อความ ข้อความ : 14

ตั้งหัวข้อ by kisskiss Sat Sep 15, 2012 10:25 am

ตามมาๆ ช้าหน่อย แต่มาชัวร์ จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนภาษาไปมา
    loveyoosu_na

ข้อความ ข้อความ : 69

ตั้งหัวข้อ by loveyoosu_na Sat Sep 15, 2012 10:36 am

ขอบคุณทีมงานทุกท่านจ้า ทราบว่าการมีบ้านซักหลังที่มีสมาชิกเยอะ ๆ เนี้ย เหนื่อยเอาการอยู่นะคะ สู้ สู้ ค่า
    ApPeAr_SiC
    ApPeAr_SiC

ข้อความ ข้อความ : 23

ตั้งหัวข้อ by ApPeAr_SiC Sat Sep 15, 2012 11:07 am

สวัสดีบอร์ดฟิคอีกครั้ง^^
    สู้ๆนะคะทีมงานทุกๆคน
    และก็ขอบคุณที่ไม่ทิ้งกันนะคะ
    รักบ้านฟิคหลังนี้มากๆ^^
    cherryjang
    cherryjang

ข้อความ ข้อความ : 207

ตั้งหัวข้อ by cherryjang Sat Sep 15, 2012 11:09 am

ขอบคุณทีมงานทุกคนคร้า
    ที่ยังทำให้บอร์ดฟิคคงอยู่ต่อไป
    เปลี่ยนโฮสเปลี่ยนที่อยู่ไม่เป็นไร
    แค่ยังมีบอร์ดบ้านแห่งนี้อยู่ก็ดีใจแล้วคร้า

ขอบคุณจริงๆค่ะ
    Mooka
    Mooka

ตั้งหัวข้อ by Mooka Sat Sep 15, 2012 11:29 am

บ้านใหม่อ่านในมือถือได้ เย้ๆๆ แจ๋วไปเลยจ้า
    ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยนะคะ ขอบคุณจากใจจริงค่ะ ^^

ข้อความ ข้อความ : 547

ตั้งหัวข้อ by taefanclub_kratae Sat Sep 15, 2012 11:45 am

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนที่สละเวลา
    และทำงานโดยไม่หวังผล
    เพื่อความสุขของแฟนคลับ
    และเป็นพื้นที่ๆจะได้เจอเพื่อนใหม่ๆด้วยค่ะ

ข้อความ ข้อความ : 76

ตั้งหัวข้อ by xxjjballjjxx Sat Sep 15, 2012 11:56 am

เข้ามาลัลล้ากับบ้านใหม่ค่ะ
    ที่สิงสถิตย์แหล่งใหม่ของชาวเรา >.<

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 1:05 am