สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

Share
    Ricky777
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 101

Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by Ricky777 on Sat Sep 15, 2012 11:57 am

ขอบคุณทีมงานสำหรับบอร์ดใหม่ค่ะ
    holywitch

ข้อความ ข้อความ : 27

ตั้งหัวข้อ by holywitch on Sat Sep 15, 2012 12:07 pm

ตามมาฉลองบ้านใหม่แล้วค่ะ

แต่ยังไม่ได้ลงฟิค อิอิ

C.Panda

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by C.Panda on Sat Sep 15, 2012 12:16 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนสำหรับบ้านใหม่นะคะ Smile

angshigo

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by angshigo on Sat Sep 15, 2012 12:41 pm

ตามเข้าบ้านมาอย่างรวดเร็ว ขอบคุณทีมงานทุกท่านมากๆนะคะ

djuh

ข้อความ ข้อความ : 16

ตั้งหัวข้อ by djuh on Sat Sep 15, 2012 12:48 pm

ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกคนค่า

สู้ๆนะคะ
    saladbar

ข้อความ ข้อความ : 15

ตั้งหัวข้อ by saladbar on Sat Sep 15, 2012 1:19 pm

ขอบคุณคร้าาาาาาาาาา
    lovelybenjy

ข้อความ ข้อความ : 11

ตั้งหัวข้อ by lovelybenjy on Sat Sep 15, 2012 1:51 pm

เย้!!!!บ้านใหม่
    ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ^^

ดีจังไม่ต้องนั่งเปลี่ยนภาษาก่อนอ่านฟิคแล้ว
    TheAortaew

ข้อความ ข้อความ : 183

ตั้งหัวข้อ by TheAortaew on Sat Sep 15, 2012 2:08 pm

ขอบคุณมากค๊า าา า าาา Smile

candysweet

ข้อความ ข้อความ : 18

ตั้งหัวข้อ by candysweet on Sat Sep 15, 2012 2:19 pm

ตามมาอย่างรวดเร็วค่ะ 555+
    Lavy_Cassiopeia
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 275

ตั้งหัวข้อ by Lavy_Cassiopeia on Sat Sep 15, 2012 2:38 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ

caroline~

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by caroline~ on Sat Sep 15, 2012 2:55 pm

Congratulation for new home na ka

Fighting ka!

ploy

ข้อความ ข้อความ : 150

ตั้งหัวข้อ by ploy on Sat Sep 15, 2012 3:03 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนที่ทุ่มเทให้บอร์ดนี้ยังมีอยู่ต่อไป
    ขอบคุณคะ
    meziiz

ข้อความ ข้อความ : 214

ตั้งหัวข้อ by meziiz on Sat Sep 15, 2012 3:31 pm

ตามมาเงียบ ๆ ดีใจสุดๆที่ต่อไปนี้จะไม่เจอภาษต่างดาว 55555
    ยังไงช่วงแรกอาจจะมีปัญหาไปบ้าง แต่ทุกอย่างคงเข้าที่ในไม้ช้า
    เป็นกำลังใจให้แอดมินทุกคนค่ะ ^________^,,,
    meteddy

ข้อความ ข้อความ : 49

ตั้งหัวข้อ by meteddy on Sat Sep 15, 2012 3:53 pm

ตามมาบ้านใหม่ด้วยคน :33
    Ring A Bell

ข้อความ ข้อความ : 130

ตั้งหัวข้อ by Ring A Bell on Sat Sep 15, 2012 4:00 pm

บอร์ดไปไหน เราก็ตามไปทุกที่แหละค่ะ

ทีมงานทำเพื่อทุกคนแบบนี้

อยู่ด้วยแล้วมีความสุข

ขอบคุณนะคะ^^

PrinceJung

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by PrinceJung on Sat Sep 15, 2012 4:16 pm

เข้ามาฉลองบ้านใหม่ด้วยคนค่ะ ^^

ยินดีด้วยนะคะ ที่บ้านหลังใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณแอดมินทุกคนด้วยเหมือนกันที่ทำให้มีบอร์ดสวยๆ น่ารักๆอย่างนี้มาตลอด

จะติดตามและเปนสมาชิกที่ดีของบอร์ดนะคะ
    Zelon
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬

ข้อความ ข้อความ : 828

ตั้งหัวข้อ by Zelon on Sat Sep 15, 2012 5:07 pm

รับทราบและขอบคุณมากๆคร้าบ แม้ว่าเว็บโฮสจะเปลี่ยนไป แต่บ้านนี้ไม่เปลี่ยนแปลง 555

รักที่นี่จัง ^__^

ปล.เฮดสวยจริงๆนะ ฮ่าๆ
    NaTTyJiJiYA

ข้อความ ข้อความ : 237

ตั้งหัวข้อ by NaTTyJiJiYA on Sat Sep 15, 2012 5:14 pm

บ้านใหม่ อิอิ
    ก้ยังดีที่มีบ้านให้อยู่
    อย่างไงก้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

Honey_BJ

ตั้งหัวข้อ by Honey_BJ on Sat Sep 15, 2012 5:28 pm

บ้านใหม่น่ารักไร้ต่างดาวแต่ยังงงๆอยู่ ><

ยินดีกับบ้านใหม่นะคะ^^

NoO_M@Y

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by NoO_M@Y on Sat Sep 15, 2012 5:33 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนสำหรับบอร์ดใหม่นะคะ ^_____^
    arena_YJ
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 734

ตั้งหัวข้อ by arena_YJ on Sat Sep 15, 2012 5:50 pm

ฉลองบ้านใหม่

และดีใจที่บ้านนี้คงไม่มีปัญหาเรื่องภาษาต่างดาวแล้ว ^^
    lucky_yunjae

ข้อความ ข้อความ : 90

ตั้งหัวข้อ by lucky_yunjae on Sat Sep 15, 2012 5:53 pm

ฉลองบ้านใหม่ เย้ๆๆๆๆ

llBlue-rhythm

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by llBlue-rhythm on Sat Sep 15, 2012 6:10 pm

เข้ามาฉลองบ้านใหม่เย้เย้

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
    ammannow

ข้อความ ข้อความ : 96

ตั้งหัวข้อ by ammannow on Sat Sep 15, 2012 6:46 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากนะคะ
    .. สวัสดีบ้านใหม่ ..

dadiida_YJ

ข้อความ ข้อความ : 114

ตั้งหัวข้อ by dadiida_YJ on Sat Sep 15, 2012 7:33 pm

เย้ ตามมาแล้วค่ะ
    ขอบคุณที่ยังคงทำงานกันเพื่อบอร์ดฟิคนะคะ
    Smile)

mapmop23

ข้อความ ข้อความ : 30

ตั้งหัวข้อ by mapmop23 on Sat Sep 15, 2012 7:54 pm

นี่เป็นครั้งแรกที่สมัครสมาชิกบอร์ดทันเลยค่ะ ดีใจมาก
    ปกติมาช้าไปนิดหน่อยตลอดเลย จะปฏิบัติตามกฎอย่างเคร่งครัดเลย
    ขอบคุณทีมงานที่ทำให้เรามีที่อ่านฟิคสนุกๆค่า
    micky_jan

ข้อความ ข้อความ : 44

ตั้งหัวข้อ by micky_jan on Sat Sep 15, 2012 7:56 pm

ตามมาแล้ววววววว
    ไม่พลาดแน่นอนค่า
    เย้ๆ บ้านหลังใหม่ ><
    ต่อไปนี้ก็ไม่ต้องเจอกับภาษาต่างด้าวแล้ว
    แต่เจอโฆษณาแทน (ก็ยังดีกว่า 555)

ntkimjj

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by ntkimjj on Sat Sep 15, 2012 8:00 pm

บ้านหลังใหม่ ^_________________^
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากนะคะ Very Happy

mel_girl

ตั้งหัวข้อ by mel_girl on Sat Sep 15, 2012 8:06 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยค่ะ ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ
    YUNJ@E

ข้อความ ข้อความ : 203

ตั้งหัวข้อ by YUNJ@E on Sat Sep 15, 2012 8:15 pm

ดีใจมากๆค่ะ สำหรับบ้านใหม่ ไฉไลกว่าเดิมด้วย เย้ๆ

minitab

ข้อความ ข้อความ : 24

ตั้งหัวข้อ by minitab on Sat Sep 15, 2012 8:18 pm

ขอบคุณมากค่ะ...ทีนี้จะได้อ่านฟิคจากมือถือได้สักที ^^
    สู้ๆนะคะทุกคน

ploiijj2606

ตั้งหัวข้อ by ploiijj2606 on Sat Sep 15, 2012 8:29 pm

สู้ๆนะคะ^^

love-Q

ข้อความ ข้อความ : 131

ตั้งหัวข้อ by love-Q on Sat Sep 15, 2012 8:32 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนสำหรับบ้านใหม่หลังนี้ค่ะ
    minao

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by minao on Sat Sep 15, 2012 9:01 pm

บ้านใหม่สีสวยมากอ่ะ อบอุ่นดี ชอบบบบบบ
    ขอบคุณนะคะ

pangfullny

ตั้งหัวข้อ by pangfullny on Sat Sep 15, 2012 9:23 pm

-ขอบคุณค่ะ ^^
    MyFishy

ข้อความ ข้อความ : 197

ตั้งหัวข้อ by MyFishy on Sat Sep 15, 2012 9:27 pm

ขอบคุณทีมงานสำหรับบอร์ดใหม่นะคับ

จะทำตามกฏคับ

happy_honey

ข้อความ ข้อความ : 11

ตั้งหัวข้อ by happy_honey on Sat Sep 15, 2012 9:31 pm

เข้ามาขึ้นบ้านใหม่ด้วยคน บอร์ดฟิคของเราก็ดำเนินกันมายาวนานมากกกกก นานกว่าบอร์ดอื่นๆ ในยุคเดียวกัน(เอ๊ะ ยังไง???) ที่เริ่มจะหายไปกันบ้างแล้ว ถึงแม้จะย้ายบ้านหลังใหม่แต่บอร์ดของเราก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิม

nae_ne

ตั้งหัวข้อ by nae_ne on Sat Sep 15, 2012 9:51 pm

ฉลองบ้านใหม่ เย์!!!!!!!!

จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนภาษาบ่อยๆแล้ว^^

lin_lin_wu

ข้อความ ข้อความ : 921

ตั้งหัวข้อ by lin_lin_wu on Sat Sep 15, 2012 9:57 pm

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกคนค่า^^

kawaii max

ข้อความ ข้อความ : 70

ตั้งหัวข้อ by kawaii max on Sat Sep 15, 2012 10:15 pm

ขอตามไปบ้านใหม่ทุกที่เลยค่ะ

jp_ts

ข้อความ ข้อความ : 1

ตั้งหัวข้อ by jp_ts on Sat Sep 15, 2012 10:35 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆนะค๊า
    ^^
    ployy

ข้อความ ข้อความ : 140

ตั้งหัวข้อ by ployy on Sat Sep 15, 2012 10:37 pm

ขอบคุณมากนะคะสำหรับบอร์ดใหม่

ขอบคุณทีมงานทุกคนเลย > <
    TJ_liza

ตั้งหัวข้อ by TJ_liza on Sat Sep 15, 2012 10:50 pm

เข้ามาลงชื่อขออยู่อาศัยที่บ้านนี้ด้วยคนค่ะ ^___^
    ย้ายไปไหน เราก็จะขนของหนีตามไป แฮร่ Razz

ขอบคุณทีมงานที่คอยดูแลบอร์ดเป็นอย่างดีมาโดยตลอดค่ะ
    foncassiopeia

ข้อความ ข้อความ : 16

ตั้งหัวข้อ by foncassiopeia on Sat Sep 15, 2012 10:50 pm

จร้า....ยินดีทีได้รู้จักจร้า Smile

virgindevil

ข้อความ ข้อความ : 30

ตั้งหัวข้อ by virgindevil on Sat Sep 15, 2012 11:05 pm

อย่างน้อยไม่เป็นภาษาต่างดาวนี่เป็นอะไรที่สบายตามากค่ะ
    ขอบคุณทีมงานมากนะคะ
    hp_mon

ข้อความ ข้อความ : 14

ตั้งหัวข้อ by hp_mon on Sat Sep 15, 2012 11:30 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆค่ะ
    ฉลองบ้านใหม่ด้วยคนค่ะ
    Toki-ijj

ข้อความ ข้อความ : 40

ตั้งหัวข้อ by Toki-ijj on Sat Sep 15, 2012 11:42 pm

ตามมาด้วยคนคร๊าบบ
    ขอบคุณทีมงานทุกคนด้วยคร๊าบบอิอิ

kim><kira

ตั้งหัวข้อ by kim><kira on Sun Sep 16, 2012 12:07 am

บอร์ดใหม่ แปลกๆดี ><
    CRobI-CasS

ข้อความ ข้อความ : 35

ตั้งหัวข้อ by CRobI-CasS on Sun Sep 16, 2012 12:12 am

ตอนแรกตกใจ นึกว่ามีบอร์ดใหม่เพิ่มขึ้นมา

จริงๆคือย้ายบ้านมานี่เอง ^^

มาฉลองบอร์ดใหม่ด้วยคนค่ะ

ขอบคุณพี่ๆทีมงานมากๆเลยค่ะ
    yun_yo

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by yun_yo on Sun Sep 16, 2012 12:18 am

ขอบคุณที่ดูแลบอร์ดต่อไปนะคะ
    ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยค่ะ ทีนี้ก็ไม่ต้องเปลี่ยนภาษาก่อนอ่านฟิคแล้ว ดีใจๆ^^

เวลาขณะนี้ Tue Sep 26, 2017 12:32 pm