สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

Share

brigthen

ข้อความ ข้อความ : 26

Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by brigthen on Sun Sep 16, 2012 12:27 am

ย้ายตามมาแล้วค่ะ

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากค่ะ

Bejae

ข้อความ ข้อความ : 11

ตั้งหัวข้อ by Bejae on Sun Sep 16, 2012 12:41 am

ตามมาแว้ววววว
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนค่ะ

llsweetyrainbowll

ข้อความ ข้อความ : 7

ตั้งหัวข้อ by llsweetyrainbowll on Sun Sep 16, 2012 12:52 am

rendeer ขอบคุณค่าาา
    จุดพลุฉลองให้บ้านใหม่ rendeer

kibest
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 491

ตั้งหัวข้อ by kibest on Sun Sep 16, 2012 2:31 am

รับทราบค่า
    บ้านใหม่สวยมากเลย

norite

ข้อความ ข้อความ : 1

ตั้งหัวข้อ by norite on Sun Sep 16, 2012 2:32 am

เข้ามาเจิมบ้านใหม่ และรับทราบกฏค่าา
    ขอบคุณแอดมินและทีมงานทุกคนเลยนะคะ > <"

araday

ข้อความ ข้อความ : 50

ตั้งหัวข้อ by araday on Sun Sep 16, 2012 7:11 am

ขอบคุณมากนะที่รักทุกท่าน
    ในที่สุดก็มีบ้านหลังใหม่สวยงามเลยทีเดียว
    ที่สำคัญอ่านผ่านมือถือได้ซะที T_T

mquick

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by mquick on Sun Sep 16, 2012 7:13 am

เย้ๆๆๆๆ ไม่มีภาษาต่างดาวแล้ว
    ขอบคุณมากนะคะ
    ขอบคุณสำหรับบอร์ดีดีนะคะ

Kyokoong
    ♠ ผู้ดูแลกองทัพ ♠
    ♠ ผู้ดูแลกองทัพ ♠

ข้อความ ข้อความ : 217

ตั้งหัวข้อ by Kyokoong on Sun Sep 16, 2012 7:38 am

เห็นชื่อ b.leaf แล้วคิดถึงสุดใจ ♥

JustNewly

ข้อความ ข้อความ : 663

ตั้งหัวข้อ by JustNewly on Sun Sep 16, 2012 10:17 am

ตามมาแล้วค่า
    ขอบคุณที่ยังมีบ้านน่ารัก ๆ แบบนี้ค่ะ

Unknow0618

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by Unknow0618 on Sun Sep 16, 2012 10:17 am

รับทราบค่ะ ขอบคุณทีมงานค่ะ

Buffet
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 377

ตั้งหัวข้อ by Buffet on Sun Sep 16, 2012 11:26 am

เย้ๆ ดีใจค่ะ ได้เป็นสมาชิกบ้านนีแล้ว

superHERO

ข้อความ ข้อความ : 43

ตั้งหัวข้อ by superHERO on Sun Sep 16, 2012 12:10 pm

เก็บกระเป๋าหนี เอ้ย! ย้ายตามมาด้วยคนนะค๊า

myyunjae

ข้อความ ข้อความ : 33

ตั้งหัวข้อ by myyunjae on Sun Sep 16, 2012 1:32 pm

ขอขอบคุณ และเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนค่ะ ^^

jao.jir

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by jao.jir on Sun Sep 16, 2012 1:36 pm

รัยทราบค่า
    ไม่ก่อความยุ่งยากแน่นอน

แอดมินเองก็น่ารักขนาดนี้
    เราไม่นอกลู่นอกทางแน่ๆค่ะ^^

hisadake

ข้อความ ข้อความ : 207

ตั้งหัวข้อ by hisadake on Sun Sep 16, 2012 1:56 pm

ดีใจที่บอดร์ดฟิค ไม่หายไปไหน
    และขอบคุณทีมงานและนักแต่งทุกคนที่ทำให้บอร์ดฟิคมีขึ้นอิกครั้งและตลอดไป

korazy_minnie

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by korazy_minnie on Sun Sep 16, 2012 2:00 pm

ถึงต้องย้ายบ้านอีกครั้งแต่ก็ดีใจค่ะที่มีสัญญาณเตือนล่วงหน้าก่อน
    ดีใจอีกครั้งที่ได้เป็นสมาชิกบอร์ดฟิคของชาวเรากับทีมงานที่คุ้นเคย
    ขอบคุณที่ทำงานหนักเพื่อพวกเราเสมอมานะคะ Smile

akito
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 103

ตั้งหัวข้อ by akito on Sun Sep 16, 2012 2:18 pm

บ้านใหม่ไฉไล...ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะขอรับบบบ Smile

yujun_nam
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬

ข้อความ ข้อความ : 1069

ตั้งหัวข้อ by yujun_nam on Sun Sep 16, 2012 2:23 pm

ขอบคุณนะค่ะที่ส่วนแจ้งข่าวก่อนที่จะย้าย

จะได้ย้ายตามมาที่บอร์ดดีๆ อย่างนี้อีก

lovelovejj

ข้อความ ข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อ by lovelovejj on Sun Sep 16, 2012 2:40 pm

ขอบคุณทีมงานมากๆและเป็นกำลังใจให้นะคะ

Tann_73

ตั้งหัวข้อ by Tann_73 on Sun Sep 16, 2012 4:55 pm

เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

BewTy_MinNy

ตั้งหัวข้อ by BewTy_MinNy on Sun Sep 16, 2012 4:57 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ Smile)
    เป็นกำลังใจให้น้าา Very Happy

Kapii

ข้อความ ข้อความ : 430

ตั้งหัวข้อ by Kapii on Sun Sep 16, 2012 5:25 pm

ขอบคุณพี่ๆทีมงานมากๆนะคะ

^_________________^

papae_ii

ข้อความ ข้อความ : 7

ตั้งหัวข้อ by papae_ii on Sun Sep 16, 2012 6:00 pm

ว้าววว....บอร์ดสวยจัง ^^
    รับทราบและจะปฏิบัติตามทุกเงื่อนไขค่า

Mezi

ข้อความ ข้อความ : 1287

ตั้งหัวข้อ by Mezi on Sun Sep 16, 2012 6:14 pm

รับทราบและปฏิบัติตามค่า

aikawa_k

ข้อความ ข้อความ : 1095

ตั้งหัวข้อ by aikawa_k on Sun Sep 16, 2012 7:10 pm

ฉลองเปิดบ้านใหม่ค่ะ ยิปปี้ๆ Very Happy

*soul'TVXQ!๕

ข้อความ ข้อความ : 153

ตั้งหัวข้อ by *soul'TVXQ!๕ on Sun Sep 16, 2012 7:46 pm

ตามมาจากบอรืดเก่าฮับ
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆเลย Very Happy

nongaor_n

ข้อความ ข้อความ : 85

ตั้งหัวข้อ by nongaor_n on Sun Sep 16, 2012 8:56 pm

มาจุดพลุฉลองบ้านใหม่ด้วยคนคร่าา Very Happy

noonam

ตั้งหัวข้อ by noonam on Sun Sep 16, 2012 9:08 pm

รับทราบค่า รักบอร์ดฟิคมากๆๆ

MyHeRo~

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by MyHeRo~ on Sun Sep 16, 2012 9:44 pm

รับทราบกฎระเบียบต่างๆคะพี่

ถือว่าคราวนี้พวกเราโชคดีกันมากเลยคะที่ย้ายกันแบบเตรียมตัวด้วย

ไม่ต้องย้ายปุ๊บปั๊บของหายไปเหมือนคราวก่อนๆ

ยังไงก็ขอบคุณพี่ๆทีมงานบอร์ดทุกคนด้วยนะค่ะที่ทำงานหนักเพื่อทุกๆคน

ขอบคุณมากๆเลยคะ รับรองนะค่ะหนูจะเป็นสมาชิกที่ดีค่ะ

deerlights

ตั้งหัวข้อ by deerlights on Sun Sep 16, 2012 10:03 pm

ยินดีด้วยกับบ้านใหม่ค่ะ^^
    เป็นกำลังใจให้ค่าาาา

Zinister

ตั้งหัวข้อ by Zinister on Sun Sep 16, 2012 10:06 pm

*จุดพลุฉลอง*
    ถึงจะยังไม่คุ้นกะบอร์ดใหม่
    แต่ดีใจที่ไร้ภาษาต่างดาวแล้ว~

notime1988

ตั้งหัวข้อ by notime1988 on Sun Sep 16, 2012 10:26 pm

รับทราบจ้า
    ลูกบ้านคนนี้เป็นกำลังใจน้า

-MMR-

ข้อความ ข้อความ : 865

ตั้งหัวข้อ by -MMR- on Mon Sep 17, 2012 8:53 am

รับทราบจ้า
    เข้าในเรื่องโฆษณา เพราะ app ในมือถือก็เป็น อิอิ

sugarz

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by sugarz on Mon Sep 17, 2012 9:54 am

ย้ายมาบ้านใหม่แล้ว ^^
    บ้านใหม่สวยและน่ารักมากค่ะ

TeddyYunho

ข้อความ ข้อความ : 45

ตั้งหัวข้อ by TeddyYunho on Mon Sep 17, 2012 12:51 pm

บ้านใหม่ สวยซะด้วย ^^
    ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยนะคะ

Antt

ตั้งหัวข้อ by Antt on Mon Sep 17, 2012 2:11 pm

คร่าาา

manawnj

ตั้งหัวข้อ by manawnj on Mon Sep 17, 2012 2:21 pm

แอบย่องเข้าบ้านใหม่ อิอิ

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนนะคะ ^^

honeystar

ข้อความ ข้อความ : 24

ตั้งหัวข้อ by honeystar on Mon Sep 17, 2012 2:34 pm

รับทราบค่ะ
    บ้านใหม่สวยมากเลยค่ะ ;w;

Hippykullocinny

ข้อความ ข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อ by Hippykullocinny on Mon Sep 17, 2012 2:52 pm

ยินดีด้วยนะคะ กับบ้านหลังใหม่
    ในที่สุดก็อ่านภาษาไทยได้แล้ววววว Very Happy

Mini_Pop

ตั้งหัวข้อ by Mini_Pop on Mon Sep 17, 2012 3:14 pm

ขอบคุณที่มีบอร์ดดีๆแบบนี้นะคะ

PnickyJJ

ตั้งหัวข้อ by PnickyJJ on Mon Sep 17, 2012 3:20 pm

ดีจังค่ะ ย้ายก่อนบอร์ดจะหายไปเงียบๆเหมือนครั้งก่อน

FeeLaLeum

ข้อความ ข้อความ : 10

ตั้งหัวข้อ by FeeLaLeum on Mon Sep 17, 2012 3:31 pm

ขอบคุณสต๊าฟทุกคนค่ะ ^^

fairy_heroz

ตั้งหัวข้อ by fairy_heroz on Mon Sep 17, 2012 6:09 pm

เข้ามาฉลองบ้านใหม่ด้วยคนค่ะ^0^

tatsuki

ข้อความ ข้อความ : 235

ตั้งหัวข้อ by tatsuki on Mon Sep 17, 2012 6:18 pm

ย้ายบ้านอีกครั้ง พร้อม เรื่องราว ใหม่ ๆ
    เรื่องเศร้าลืมมันไป บ้านหลังใหม่จงเจริญ

ขอบคุณทีมงานทุกคน ที่ทำเพื่อบ้านหลังนี้

>_<

ยินดีกับบ้านหลังใหม่ ไชโย

micky_haha

ข้อความ ข้อความ : 17

ตั้งหัวข้อ by micky_haha on Mon Sep 17, 2012 6:30 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากนะค่ะ

frozen-cherry

ตั้งหัวข้อ by frozen-cherry on Mon Sep 17, 2012 7:24 pm

มาฉลองบ้านใหม่ค่ะ

ถึงจะเป็นบ้านใหม่แต่ก็สวยมากๆเลยค่ะ

ปล.ไปหลงงงอยู่บ้านเก่าต้ง 2 วันว่าทำไมฟิคไม่อัพเดท - -

Another

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by Another on Mon Sep 17, 2012 7:29 pm

ขอบคุณนะคะ ท่ียังเปิดบ้านให้พวกเราได้เข้ามามีความสุข

ผ่านเร่ืองราวมากมายเลย

ยินดีท่ีได้เป็นส่วนหน่ึงของท่ีน่ีนะคะ

กอดรอบๆ ^^

tangao_kim

ข้อความ ข้อความ : 117

ตั้งหัวข้อ by tangao_kim on Mon Sep 17, 2012 7:39 pm

จนเเล้วจนเล่าก็ได้สมัครซะทีเย้ๆๆๆ คลาดไปหลายครั้งเเย้ว อิอิ

ponny

ข้อความ ข้อความ : 81

ตั้งหัวข้อ by ponny on Mon Sep 17, 2012 8:05 pm

ค่อยยังชั่วที่ตามมาทัน เราก็งมอยู่ในบ้านเก่า ทำไมไม่มีใครมาอัพฟิคสักที แหะๆ
    ขอบคุณค่ะ

taisetsuna_hito

ตั้งหัวข้อ by taisetsuna_hito on Mon Sep 17, 2012 8:25 pm

เห็นชื่อทีมงานแล้วปลื้มใจ
    ..เราชอบคุณมานานแล้ว

ขอบคุณสำหรับทุกอย่างค่ะ

เวลาขณะนี้ Thu Feb 23, 2017 8:53 pm