สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

Share

shy_ly

ข้อความ ข้อความ : 27

Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by shy_ly on Mon Sep 17, 2012 2:03 pm

flower เย้ๆๆๆๆ บ้านใหม่ของพวกเรา...
    ดีใจจังเลยที่ไม่หายไปแบบคราวที่แล้วให้ใจเสียเล่นๆ Crying or Very sad
    ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับบ้านใหม่ด้วยนะค่ะ อิอิ

teachers
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by teachers on Mon Sep 17, 2012 3:01 pm

ตามมาสมัครค่าาาาาา

patbhuree
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 296

ตั้งหัวข้อ by patbhuree on Mon Sep 17, 2012 4:05 pm

สมาชิกใหม่คร้า ขอบคุณที่สร้างสรรค์บ้านหลังนี้นะคะ

signzine
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 448

ตั้งหัวข้อ by signzine on Mon Sep 17, 2012 4:51 pm

หลังๆเริ่มมีปัญหาภาาาจิงๆ แต่ก็ไม่ท้อที่จะเปลี่ยนเพื่ออ่าน
    55555 ตามมาจ้า ขอบคุณทีมงานบอร์ดทุกคนคร้า

JUNNOO

ข้อความ ข้อความ : 7

ตั้งหัวข้อ by JUNNOO on Mon Sep 17, 2012 4:59 pm

มาเป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ด้วยคน cheers

Chonza

ข้อความ ข้อความ : 287

ตั้งหัวข้อ by Chonza on Mon Sep 17, 2012 5:24 pm

เรามัวแต่ก๊ง ไม่ได้เข้ามาดูประกาศ
    ก็งงว่าเอ๊ะ ทำไมไม่มีคนอัพฟิคเลย ><

ฉลองบ้านใหม่ค่ะ
    ขอบคุณแอดมินทุกๆ คนเลยนะคะ

★゙ คุณนายคิม''

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by ★゙ คุณนายคิม'' on Mon Sep 17, 2012 6:11 pm

ดีใจที่ไม่เห็นเป็นภาษาต่างดาวแล้ว เฮ้!! TT
    แล้วก็ดีใจที่มาสมัครรอบแรกทันด้วย

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆเลยค่ะ TT

parkpany

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by parkpany on Mon Sep 17, 2012 7:47 pm

ได้รับข่าวก็แจ้นมาสมัครใหม่ทันทีเลยค่ะ
    ขอบคุณนะคะที่ยังอยู่ตรงนี้ให้พวกเรา ^^
    สตาฟบ้านสู้ๆนะคะ

kryptal

ข้อความ ข้อความ : 332

ตั้งหัวข้อ by kryptal on Tue Sep 18, 2012 1:31 am

ดีใจที่ไม่ตกข่าวและตามมาทัน 555
    ขอบคุณสำหรับที่พักพิงดีๆค่ะ ^^

Gib_YJ
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬

ข้อความ ข้อความ : 1030

ตั้งหัวข้อ by Gib_YJ on Tue Sep 18, 2012 1:44 am

ขอบคุณค่ะ รอมานานสุดท้ายก็สมหวัง

Ladazzy

ข้อความ ข้อความ : 10

ตั้งหัวข้อ by Ladazzy on Tue Sep 18, 2012 4:51 am

รับทราบค่ะ <3

pok_ku_jung

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by pok_ku_jung on Tue Sep 18, 2012 5:28 am

ยินดีกะบ้านใหม่ด้วยค้ราาา

_pprangmaprang

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by _pprangmaprang on Tue Sep 18, 2012 8:46 am

ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ ><

nekojeje04

ข้อความ ข้อความ : 401

ตั้งหัวข้อ by nekojeje04 on Tue Sep 18, 2012 10:16 am

ขอบคุณนะคะ ที่สร้างบ้านให้อบอุ่นมากขึ้น

aompujj
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 103

ตั้งหัวข้อ by aompujj on Tue Sep 18, 2012 12:06 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านใหม่ค่า รักบอร์ดนี้มากๆเลย ^^

dewzsoji
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by dewzsoji on Tue Sep 18, 2012 1:29 pm

เย้ๆ แสดงความยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆๆ และดีใจมากๆๆๆเลย 555
    และรับทราบกฎใหม่กฎเก่าทุกอย่างเลยค่ะ Smile

~Mo_N~

ตั้งหัวข้อ by ~Mo_N~ on Tue Sep 18, 2012 1:40 pm

ขอบคุณมากค่ะ
    เพิ่งสมัครบอร์ดนี้ได้ หลังจากพลาดไปหลายรอบ
    ขอบคุณจริงๆค่ะ

kimkiller

ข้อความ ข้อความ : 30

ตั้งหัวข้อ by kimkiller on Tue Sep 18, 2012 1:46 pm

ขอบคุณทีมงานทั้งหน้าหลังจริงๆค่ะ
    ขอบคุณจากใจ ส่วนตัวเราเป็นเมมเบอร์ตัวน้อยๆ(?)ตั้งแต่บอร์ดแรก
    แล้วตามมาเรื่อยๆ อินวิชั่น ฟอรั่มเมอร์สองสามรอบ เยอะแยะค่ะ
    เข้าใจนะว่าทีมงานทำด้วยใจจริงๆ : )

kimboojung

ข้อความ ข้อความ : 20

ตั้งหัวข้อ by kimboojung on Tue Sep 18, 2012 1:47 pm

มาเปิดฉลองบ้านหลังใหม่จ้า

Nasiri

ข้อความ ข้อความ : 111

ตั้งหัวข้อ by Nasiri on Tue Sep 18, 2012 1:48 pm

:cheersขอบคุณค่ะ สู้สู้ค้า

palmmyjang

ตั้งหัวข้อ by palmmyjang on Tue Sep 18, 2012 3:22 pm

ขนของตามบ้านมาแล้วค่ะ!

สตาฟสู้ๆนะคะ

measama

ข้อความ ข้อความ : 11

ตั้งหัวข้อ by measama on Tue Sep 18, 2012 3:35 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านใหม่นะคะ ย้ายกันหลายรอบแล้วบ้านนี้ แต่ทุกคนก็ยังอยู่ไม่หนีหายไปไหน ><

princess_jay

ตั้งหัวข้อ by princess_jay on Tue Sep 18, 2012 3:39 pm

สวัสดีค่ะทีมงานทุกคน เป็นกำลังใจให้ค่า Smile

momiji

ข้อความ ข้อความ : 87

ตั้งหัวข้อ by momiji on Tue Sep 18, 2012 4:13 pm

ดีใจคะที่มีบ้านใหม่

แอบตามมา อิอิ

ชอบนะคะที่ไม่ได้หายไป ให้เราใจร้อนและต้องตามหา

tanghyun

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by tanghyun on Tue Sep 18, 2012 4:15 pm

เป็นกำลังใจให้ทีมสต๊าฟทุกคนนะคะ Smile))บ้านใหม่ธีมสวยมากก 555555

=yunho=

ข้อความ ข้อความ : 82

ตั้งหัวข้อ by =yunho= on Tue Sep 18, 2012 5:10 pm

ดีใจได้ขึ้นบ้านใหม่ .. ขอให้บรรยากาศอบอุ่นเหมือนหลังเก่านะค่ะ ..

mutsumut
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by mutsumut on Tue Sep 18, 2012 5:59 pm

finally i find this new place for TVXQ fiction
    hope there are lots of fun and interesting fiction here, esp YJ

Yoroshiku!

hari_me_aom

ข้อความ ข้อความ : 577

ตั้งหัวข้อ by hari_me_aom on Tue Sep 18, 2012 6:35 pm

ขอบคุณทีมงานที่เปิดบ้านใหม่ให้เราอยู่อย่างสุขสันตือีกครั้งค่ะ ><

Cha3V

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by Cha3V on Wed Sep 19, 2012 2:42 am

ขอบคุณมากๆ สำหรับทีมงานทุกๆคน

มีบ้านใหม่ ไร้ภาษาต่างดาว 555+

9095

ข้อความ ข้อความ : 39

ตั้งหัวข้อ by 9095 on Wed Sep 19, 2012 3:42 am

ตามมาสมัครทัน อิอิ
    ขอขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะที่ยังไม่ทิ้งกัน
    เป็นกําลังใจให้ค่ะ ^^

cassi-o-peia

ข้อความ ข้อความ : 1

ตั้งหัวข้อ by cassi-o-peia on Wed Sep 19, 2012 3:53 am

เย้ๆๆๆ เข้าบอร์ดทางมือถือได้สักที Smile
    ขอบคุณเเอดมินทุกคนนะคะที่ไม่ทิ้งกัน ไม่น่าเชื่อนะว่าผ่านไปกว่า 9 ปีเเล้ว
    AKTF จ้า

Hikaru_Yunho

ตั้งหัวข้อ by Hikaru_Yunho on Wed Sep 19, 2012 5:46 am

ฉลองบ้านใหม่ค่ะ^^

Aonpiano

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by Aonpiano on Wed Sep 19, 2012 7:44 am

ตามไปทุกที่ค่ะ บ้านใหม่น่ารักมากเลย ขอบคุณทีมงานนะคะ

onon

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by onon on Wed Sep 19, 2012 8:07 am

ตามมาแล้วค่ะ ขอบคุณทีมงานทุกคนนะคะ ^^

juliko

ตั้งหัวข้อ by juliko on Wed Sep 19, 2012 10:03 am

เย้~~ ตามมา ตามมา

รับทราบค่า~ Very Happy

Zixciez_YJ

ตั้งหัวข้อ by Zixciez_YJ on Wed Sep 19, 2012 1:37 pm

ขอบคุณสำหรับบอร์ดใหม่นะคะ
    จะได้อ่านฟิคในมือถือได้แล้ว

kumafantasy

ตั้งหัวข้อ by kumafantasy on Wed Sep 19, 2012 2:08 pm

ขอขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคนมากๆเลยค่ะ^/l\^
    บ้านใหม่สวยมากๆเลย ><!!

LoVe_ZzzA

ข้อความ ข้อความ : 12

ตั้งหัวข้อ by LoVe_ZzzA on Wed Sep 19, 2012 3:12 pm

เยสสส! บ้านใหม่อีกครั้ง เย้ๆๆๆ

ฉลองบ้านใหม่ด้วยคนนะคะ Razz

new_gent

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by new_gent on Wed Sep 19, 2012 3:24 pm

สวัสดีบ้านใหม่ด้วคนค่ะ..คิคิคิ..นึกว่าจะไม่มีที่สิงซธแล้ว..ขอบคุณทีมงานทุกคนด้วยจ้า

lelyslarose

ข้อความ ข้อความ : 98

ตั้งหัวข้อ by lelyslarose on Wed Sep 19, 2012 4:22 pm

ตามมาแบบ งงๆ แปลกที่ ฮ่าๆ
    ขึ้นบ้านใหม่ ฉลองๆๆ

pompom

ตั้งหัวข้อ by pompom on Wed Sep 19, 2012 5:23 pm

ฉลองบ้านใหม่ และขอบคุณทีมงานทุกคนที่ยอมเหนื่อย มาทำบอร์ดให้เราสิงกันนะคะ

kigajae

ตั้งหัวข้อ by kigajae on Wed Sep 19, 2012 5:56 pm

นะ ในที่สุดก็ได้เข้าร่วมบ้านซักกะที หลังจากที่ รอแล้วพลาดๆ มาหลายรอบเหลือเกิน ปลื้มปริมมากจริงๆ ∏∆∏

Lolitalada

ตั้งหัวข้อ by Lolitalada on Thu Sep 20, 2012 3:43 am

ขอบคุณทีมงานมากมากเลยค่ะ=))

CoNan

ข้อความ ข้อความ : 248

ตั้งหัวข้อ by CoNan on Thu Sep 20, 2012 4:38 am

ขอบคุณค่ะ บอร์ดใหม่ๆๆๆ ไฉไลกว่าเดิม 555

?????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ????? on Thu Sep 20, 2012 8:52 am

สมัครไม่ได้ ยังไม่ครบกำหนดวันเลย Shocked

mttery

ข้อความ ข้อความ : 52

ตั้งหัวข้อ by mttery on Thu Sep 20, 2012 11:41 am

ดีใจx3ไปเลยค่ะ เกือบเข้าบ้านใหม่กับเค้าไม่ทันซะแล้ว ฮ่าๆๆ ขอบคุณมากๆนะคะที่ให้เรามาเป็นสมาชิก

Achita
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Achita on Thu Sep 20, 2012 2:33 pm

ยังงงๆ ค่ะ ตอนนี้ยังสมัครไม่ได้(รู้สึกว่าจะเป็นอยู่คนเดียว) แต่ทำไมมีปุ่มให้ตอบล่ะคะ

aoom
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by aoom on Thu Sep 20, 2012 2:52 pm

สมัครไม่ได้เหมือนกันค่ะ ฮืออออออออ พอวันเปิดรับสมัครรอบนี้ก็ยังไม่หมดเลยนี่หน่า แอดมินช่วยหน่อยนะคะ TT

nu+ni
    ผู้มาเยือน

อยากเป็นสมาชิกบอร์ดฟิก

ตั้งหัวข้อ by nu+ni on Thu Sep 20, 2012 3:21 pm

เพิ่งรู้ว่าเปลี่ยนบอร์ดใหม่มาเป็น บอร์ดนี้...แต่พอจะสมัครก็ เหมือนจะไม่ได้แล้ว.....

แอดมินจ๋า ช่วยเปิดรับอีกหน่อยได้ไหมจ๊ะ.....

?????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ????? on Thu Sep 20, 2012 3:38 pm

เพิ่งรู้จากที่ myfic ว่ากำลังมีปัญหา ยังไงก็เปิดรับสมัครเร็วๆนะ เป็นกำลังใจให้ Surprised

เวลาขณะนี้ Tue Jan 17, 2017 2:40 am