สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

Share
    nunaxu

ข้อความ ข้อความ : 39

Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by nunaxu on Fri Sep 14, 2012 4:31 pm

รับทราบค่า
    จะได้อ่านฟิคในไอแพดได้ซะที Smile
    papaphat

ข้อความ ข้อความ : 60

ตั้งหัวข้อ by papaphat on Fri Sep 14, 2012 4:31 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยค่ะที่ทำบ้านใหม่่ให้ เย๊ๆๆๆ >[]< ไม่ต้องงงกับภาษาต่างดาวด้วย โอ๊เย~~
    YUNJAERIC

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by YUNJAERIC on Fri Sep 14, 2012 4:33 pm

ฉลอง ! บอร์ดใหม่เลิศมาก..ๆ หรูอ่า ><
    แต่บอร์ดเก่าก็ชอบ... ><
    ทีมงานสตาฟท์สู้ๆนะค่ะ Very Happy
    peungggg
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 444

ตั้งหัวข้อ by peungggg on Fri Sep 14, 2012 4:34 pm

ขอบคุณทีมงานมาก ๆ ค่ะ

จะอยู่กับบอร์คฟิคตลอดไป เย้ ๆ
    ZeeZuTVXQ

ข้อความ ข้อความ : 70

ตั้งหัวข้อ by ZeeZuTVXQ on Fri Sep 14, 2012 4:35 pm

บ้านใหม่หรู สุดๆเลยค่ะชอบมากๆ เลย
    หาอ่านได้ง่าย แสดงความเห็นได้ง่ายสุดๆ
    ขอบคุณทีมงานที่ทำงานกันอย่างเน็ตเหนื่อยเพื่อพวกเรานะค่ะ
    Very Happy
    sksitty
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 175

ตั้งหัวข้อ by sksitty on Fri Sep 14, 2012 4:36 pm

ขอบคุณนะคะที่ยังมีบ้านดีๆ ^^ ขอบคุณทีมงานค่ะ
    jeabjae

ข้อความ ข้อความ : 32

ตั้งหัวข้อ by jeabjae on Fri Sep 14, 2012 4:43 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านหลังใหม่ค่ะ
    TheAiiRzKim

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by TheAiiRzKim on Fri Sep 14, 2012 4:45 pm

ดีใจมากเลย สำหรับบ้านหลังนี้
    nazachi
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 217

ตั้งหัวข้อ by nazachi on Fri Sep 14, 2012 4:48 pm

เย้ๆๆๆ ตามมาค่ะ ทราบเรื่องจากทวิต
    เลยตามมาอาจจะช้าหน่อย ยินดีกับบ้านใหม่
    บ้านใหม่ไฉไลมากค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
    tvxq_5

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by tvxq_5 on Fri Sep 14, 2012 4:49 pm

จะขอติดตามบ้านหลังนี้ไม่ไปไหน 5555

newspmd

ข้อความ ข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อ by newspmd on Fri Sep 14, 2012 4:49 pm

ขอบคุณพี่ๆทีมงานค่า
    แอบเสียดายคอมเม้นเล็กน้อย555
    แต่ก็น่าตื่นเต้นนะคะะ Very Happy
    Pink*iruka

ข้อความ ข้อความ : 52

ตั้งหัวข้อ by Pink*iruka on Fri Sep 14, 2012 4:51 pm

ฉลองบ้านใหม่ค่ะ เย้ๆ ^^
    Tan_TVXQ

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by Tan_TVXQ on Fri Sep 14, 2012 4:53 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนนะคะ สู้ๆ Smile
    micky o micky

ข้อความ ข้อความ : 197

ตั้งหัวข้อ by micky o micky on Fri Sep 14, 2012 4:53 pm

ขอบคุณสำหรับการเปิดบ้านหลังใหม่ และยังไม่เหนื่อยที่จะเปิดต่อไปเรื่อยๆ เราก็ไม่เหนื่อยที่จะติดตามเช่นกันค่ะ
    เป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกคนจากใจจริงค่ะ เข้าใจเลยว่าการทำบอร์ดเป็นยังไง เพราะรักจริงๆ ขอบคุณที่ยังมีบ้านหลังนี้ และอยากให้อยู่ต่อไปเรื่อยๆค่ะ
    Napeia

ตั้งหัวข้อ by Napeia on Fri Sep 14, 2012 4:54 pm

ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ
    ต้องขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคนเลย
    เป็นกำลังใจอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆนะคะ ^^
    hoyloveyj

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by hoyloveyj on Fri Sep 14, 2012 4:55 pm

บ้านหลังใหม่น่ารักมากๆ
    ขอบคุณค่ะ ^___^
    tunya0610

ข้อความ ข้อความ : 21

ตั้งหัวข้อ by tunya0610 on Fri Sep 14, 2012 4:55 pm

เยี่ยมมากจ้า..
    ปัญหาสำคัญของบอร์ดเก่าคืออ่านแล้วเป็นภาษาต่างด้าว
    คราวนี้ก็สบายละ ^^
    Griffindoor

ข้อความ ข้อความ : 7

ตั้งหัวข้อ by Griffindoor on Fri Sep 14, 2012 4:57 pm

ขอบคุณทีมงานมากๆ สำหรับบ้านใหม่นะคะ

Vanilla_ice

ข้อความ ข้อความ : 26

ตั้งหัวข้อ by Vanilla_ice on Fri Sep 14, 2012 5:05 pm

แสดงความยินดีกับบ้านใหม่นะคะ
    และขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน
    เป็นกำลังให้ค่ะ
    SilLyYJ

ข้อความ ข้อความ : 64

ตั้งหัวข้อ by SilLyYJ on Fri Sep 14, 2012 5:07 pm

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับบอร์ดดีๆแบบนี้
    รักทีมงานทุกคนเลย <3

Yammy_ngv

ข้อความ ข้อความ : 47

ตั้งหัวข้อ by Yammy_ngv on Fri Sep 14, 2012 5:08 pm

สุดยอดเลยค่าาาาาาา

เฮดบอร์ดสวย ไม่ภาษาต่างดาวด้วยยย

ขอบคุณแอดมินทุกคนเลยค่า รอบนี้เปิดนานเลย ^^
    memw

ข้อความ ข้อความ : 209

ตั้งหัวข้อ by memw on Fri Sep 14, 2012 5:10 pm

รับแซ่บ เย้ยยย รับทราบบ _/|\_

UMPNN

ตั้งหัวข้อ by UMPNN on Fri Sep 14, 2012 5:11 pm

ปรบมือให้กับล้านหลังใหม่และทีมงานทุกคน
    บ้านหลังนี้ไม่มีปัญหาเรื่องภาษาต่างดาวแล้วววววว
    ขอบคุณนะค่ะ ^_____________^
    iyajiffy

ข้อความ ข้อความ : 20

ตั้งหัวข้อ by iyajiffy on Fri Sep 14, 2012 5:11 pm

ฮูเร ฮูเร่

noon_jae-joong

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by noon_jae-joong on Fri Sep 14, 2012 5:12 pm

รับทราบค่ะ
    ดีใจที่มีบ้านหลังใหม่ อยู่ด้วยกันไปนานๆนะคะ

ZDOOK_YunJaeYa

ตั้งหัวข้อ by ZDOOK_YunJaeYa on Fri Sep 14, 2012 5:13 pm

*จุดพลุ* ขอบคุณแอดมินทุกคนเลยค่า
    สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ จุบุ๊ๆ ^^
    kjj_aongie

ข้อความ ข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อ by kjj_aongie on Fri Sep 14, 2012 5:15 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านใหม่ที่นี่ค่ะ
    tounoi_jaeja

ข้อความ ข้อความ : 159

ตั้งหัวข้อ by tounoi_jaeja on Fri Sep 14, 2012 5:15 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านหลังใหม่ค่ะ ^^
    ขอบคุณที่มีที่ให้เราอยู่ เราที่ให้เราอ่าน
    ขอบคุณนะคะ
    My_Rainbow

ข้อความ ข้อความ : 360

ตั้งหัวข้อ by My_Rainbow on Fri Sep 14, 2012 5:15 pm

มาฉลองบ้านใหม่ด้วยค๊า เข้าไปอ่านประกาศที่บอร์ดเก่า เห็นรับสมัครวันนี้พอเลย

ขอบคุณทีมงานทุกท่านเลยนะคะ ที่ย้ายบ้านใหม่ให้พวกเราชาวฟิคได้มีแหล่งสิงสถิตย์กันค่ะ ^^
    aduhcnas

ข้อความ ข้อความ : 178

ตั้งหัวข้อ by aduhcnas on Fri Sep 14, 2012 5:17 pm

*จุดพลุฉลอง*
    เย้! ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ
    ทีมงานทุกคนสู้ๆนะคะ
    ขอบคุณที่สร้างบอร์ดนี้ขึ้นมาค่ะ
    soul007

ข้อความ ข้อความ : 65

ตั้งหัวข้อ by soul007 on Fri Sep 14, 2012 5:19 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคน สำหรับบอร์ดฟิคของเรา
    บ้านใหม่มาแล้ว
    moddangnaka

ข้อความ ข้อความ : 148

ตั้งหัวข้อ by moddangnaka on Fri Sep 14, 2012 5:21 pm

ขอบคุณทีมงานสำหรับบอร์ดใหม่ด้วยนะคะ เฮดบอร์ดสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^O^
    Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

ZaVanT

ข้อความ ข้อความ : 45

ตั้งหัวข้อ by ZaVanT on Fri Sep 14, 2012 5:29 pm

บ้านใหม่ๆๆๆ หมดปัญหาต่างดาวซะที ต้องของคุณทีมงานทุกๆคนมากๆเลยนะคะ
    เพราะพวกคุณ เราถึงมีบอร์ดดีๆให้อยู่กัน ^^

เป็นกำลังใจให้นะคะ และก็จะเป็นลูกบ้านที่ดีเหมือนเดิมค่าาา
    ขอบคุณมากกๆๆๆๆจิงๆค่าา
    plabuu2

ตั้งหัวข้อ by plabuu2 on Fri Sep 14, 2012 5:30 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ
    มาแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ด้วยอีกคน^^
    JK.Park

ข้อความ ข้อความ : 101

ตั้งหัวข้อ by JK.Park on Fri Sep 14, 2012 5:31 pm

ขอบคุณทุกความรักและความพยายามในบ้านหลังนี้ Smile

บ้านใหม่สวยมากค่ะ
    kidze

ข้อความ ข้อความ : 174

ตั้งหัวข้อ by kidze on Fri Sep 14, 2012 5:33 pm

ขปบคุณสำหรับบอร์ดดีๆแบบนี้
    ทีมงานทุกคนสู้ๆนะคะ

menapon

ข้อความ ข้อความ : 120

ตั้งหัวข้อ by menapon on Fri Sep 14, 2012 5:37 pm

ขอบคุณและฉลองบ้านหลังใหม่ค่ะ
    kult_lucifer

ตั้งหัวข้อ by kult_lucifer on Fri Sep 14, 2012 5:38 pm

ดีใจกับบ้านใหม่น้า เพราะเรื่องภาษา

แรกๆ อาจจะขลุกขลักไปบ้าง แต่เราก็มาโตไปด้วยกันอีกเนอะ!!!

sakurasaki

ข้อความ ข้อความ : 14

ตั้งหัวข้อ by sakurasaki on Fri Sep 14, 2012 5:39 pm

ไม่ว่าจะย้ายไปไหนเราก็จะตามไปทุกที่ ><
    การดูแลบอร์ดก็ไม่ใช่เรื่องง่ายเลย
    ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกคนนะคะที่เสียสละเวลางาน เวลาเรียนมาทำในสิ่งที่รัก
    ไม่ว่าจะเพื่อตัวเอง หรือเพื่อคนอื่น^^

บอร์ดสวยมากๆค่ะ ใช่ธีมนี้ตลอดไปเลยก็ได้ 55 ชอบ

JiJiii

ข้อความ ข้อความ : 14

ตั้งหัวข้อ by JiJiii on Fri Sep 14, 2012 5:39 pm

ย้ายบ้าน ย้ายบ้าน
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Surprised
    golffios

ข้อความ ข้อความ : 12

ตั้งหัวข้อ by golffios on Fri Sep 14, 2012 5:41 pm

บ้านใหม่น่ารักมาเลยค่ะ สต๊าฟเหนื่อยกันแย่เลยเนาะ
    ตามมาเป็นสมาชิกอีกครั้ง รักบ้านนี้ ขอบคุณมากนะคะ^^
    jeenarak

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by jeenarak on Fri Sep 14, 2012 5:43 pm

มาจุดพลุฉลองบ้านใหม่ไฉไลกว่าเดิมอิอิอิ

AIL

ตั้งหัวข้อ by AIL on Fri Sep 14, 2012 5:44 pm

บ้านใหม่ก็มีการเปลี่ยนแปลงใหม่ๆที่ดีขึ้นตามมานะคะ
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆเลยค่ะ
    HpJae
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬

ข้อความ ข้อความ : 1123

ตั้งหัวข้อ by HpJae on Fri Sep 14, 2012 5:51 pm

ไม่เป็นไรค่า ขอบคุณทีมงานแอดมินทุกคนที่ทำงานด้วยใจกันเพื่อพวกเราเหล่าสาวกเทพที่รักนะคะ
    สู้ๆค่า ^o^

ปล.ว่าแต่ บอร์ดนี้กำหนดเรื่องขนาดรูปประจำตัวมัยอ่าเนี่ย?? เค้าหาไม่เจอTT
    Fate

ข้อความ ข้อความ : 1181

ตั้งหัวข้อ by Fate on Fri Sep 14, 2012 5:52 pm

สต๊าฟสู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้
    เย้! บอร์ดใหม่ไฉไลกว่าเดิม

kokoro
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by kokoro on Fri Sep 14, 2012 5:57 pm

ตามมาแล้วค่ะ
    ขอบคุณที่ยังมีบอร์ดให้เราได้ตามมาค่ะ
    ดีใจมากที่ไม่ปิดไปเลย
    Anatomy2125

ตั้งหัวข้อ by Anatomy2125 on Fri Sep 14, 2012 6:00 pm

รับขวัญบ้านใหม่ด้วยคนนน Smile
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆคนเลยนะคะ

NJeongNaYun

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by NJeongNaYun on Fri Sep 14, 2012 6:01 pm

ดีใจับบ้านใหม่ค่ะ ขอบคุณทีมงานทุกๆคนน่ะค่ะ ^^
    nangeye yunjae

ตั้งหัวข้อ by nangeye yunjae on Fri Sep 14, 2012 6:06 pm

ว๊าวววว ในที่สุดก็ได้เป็นสมาชิกซักทีดีใจมากๆเลยค่าาาา
    ขอบคุณทีมงานทุกคน ที่ได้ทำบอร์ดนี้ขึ้นมา
    ดีใจที่ได้เข้ามาอ่านฟิค ของไรเตอร์ที่น่ารักทุกคน ขอบคุณมากๆนะคร้าาา
    Yo5EpocH

ข้อความ ข้อความ : 47

ตั้งหัวข้อ by Yo5EpocH on Fri Sep 14, 2012 6:11 pm

*จุดพลุ* สต๊าฟสู้ๆค่า! ('__^)V

เวลาขณะนี้ Sun May 28, 2017 2:16 pm