TVXQFICHOME

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

G_NeNe
nannyteck
pinkypromise
aus_tk
yuchun123
Cinderella17
lercifu
bong-dong
ru_ka
i.s2.yj
sunsatoh
Psycho_K.
Aom_ZaThailand
kmunny
vivid
Planoi
ai_toho
IamLazyGirl
baibua
TVXQ_P
tsuki
namrachata
hanachan
cronos
destino
nu_may66
kazacass
NujaH
YUNJAE_REAL
amjinx
Puinoon
datenshi
_moderneYJ
MicKyYC
mttery
CoNan
Lolitalada
kigajae
pompom
lelyslarose
new_gent
LoVe_ZzzA
kumafantasy
Zixciez_YJ
juliko
onon
Aonpiano
Hikaru_Yunho
cassi-o-peia
9095
Cha3V
hari_me_aom
=yunho=
tanghyun
momiji
princess_jay
measama
palmmyjang
Nasiri
kimboojung
kimkiller
~Mo_N~
aompujj
nekojeje04
_pprangmaprang
pok_ku_jung
Ladazzy
Gib_YJ
kryptal
parkpany
★゙ คุณนายคิม''
Chonza
JUNNOO
signzine
patbhuree
shy_ly
taisetsuna_hito
ponny
tangao_kim
Another
frozen-cherry
micky_haha
tatsuki
fairy_heroz
FeeLaLeum
PnickyJJ
Mini_Pop
Hippykullocinny
honeystar
manawnj
Antt
TeddyYunho
sugarz
-MMR-
notime1988
Zinister
deerlights
MyHeRo~
noonam
nongaor_n
*soul'TVXQ!๕
aikawa_k
Mezi
papae_ii
Kapii
BewTy_MinNy
Tann_73
lovelovejj
yujun_nam
akito
korazy_minnie
hisadake
jao.jir
myyunjae
superHERO
Buffet
Unknow0618
JustNewly
Kyokoong
mquick
araday
norite
kibest
llsweetyrainbowll
Bejae
brigthen
yun_yo
CRobI-CasS
kim>
Toki-ijj
hp_mon
virgindevil
foncassiopeia
TJ_liza
ployy
jp_ts
kawaii max
lin_lin_wu
nae_ne
happy_honey
MyFishy
pangfullny
minao
love-Q
ploiijj2606
minitab
YUNJ@E
mel_girl
ntkimjj
micky_jan
mapmop23
dadiida_YJ
ammannow
llBlue-rhythm
lucky_yunjae
arena_YJ
NoO_M@Y
Honey_BJ
NaTTyJiJiYA
Zelon
PrinceJung
Ring A Bell
meteddy
meziiz
ploy
caroline~
Lavy_Cassiopeia
candysweet
TheAortaew
lovelybenjy
saladbar
djuh
angshigo
C.Panda
holywitch
Ricky777
xxjjballjjxx
taefanclub_kratae
Mooka
cherryjang
ApPeAr_SiC
loveyoosu_na
kisskiss
kowoat
lovekimjaejung
loveJY
imatoon
pikko
najar
bamboobie
Pinkgatui
lovely_YJ
pinkpen_pp
hukuto
insecure
Zephews
ChunsaXiah
yoonjeje5
princess_pim
MooKz
imicyuchun
PrangYJ
kramang_29
mhooya
tina_nana
bikki
chetapa
lllrielll
pu_infinity
duffy
ying_oO
tiny_dave
mumiao
Zenzaii
Aki Sugihara
PingpongPrim
Thoshi_GlaZ
oatprincess
Taiyochan
pink_princess
mewmounoi
THATCHA
iamwewiiz
yokshee
Yo5EpocH
nangeye yunjae
NJeongNaYun
Anatomy2125
Fate
HpJae
AIL
jeenarak
golffios
JiJiii
sakurasaki
kult_lucifer
menapon
kidze
JK.Park
plabuu2
ZaVanT
moddangnaka
soul007
aduhcnas
My_Rainbow
tounoi_jaeja
kjj_aongie
ZDOOK_YunJaeYa
noon_jae-joong
iyajiffy
UMPNN
memw
Yammy_ngv
SilLyYJ
Vanilla_ice
Griffindoor
tunya0610
hoyloveyj
Napeia
micky o micky
Tan_TVXQ
Pink*iruka
newspmd
tvxq_5
nazachi
TheAiiRzKim
jeabjae
sksitty
ZeeZuTVXQ
peungggg
YUNJAERIC
papaphat
nunaxu
Fomione
BePitchhhhhhh
jaesine
looknhamiiz
karake
saijae
giffy
Aylliz
Miss_Jae
BojaeHeenim
Lily_jae
SOMJEEDZ
amien_x
herozaA
MinJin05
nawk
natachain
mooggie_yh
chgmjjeje
Estée
moccaccino356
phoiys5
'k2xiiah
BojaeBearyun
kao_9
Mickymouse_Bee
jae_kat
opmy
aozora
Jae.L
kaew_kikkok
poodingjae
CruZify
barbeijung
ouy_12june
nuyun20
j2k
Jae_honey
daikun
intheice
NamShine
monnok
suvimada
YunJae_TVXQ
soda_kim
RonaFFe'
You're mine
mintxiah
somos47
Jifutsu
327 posters

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

nunaxu
    nunaxu

ข้อความ ข้อความ : 39

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1  - Page 2 Empty Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by nunaxu Fri Sep 14, 2012 9:31 pm

รับทราบค่า
    จะได้อ่านฟิคในไอแพดได้ซะที Smile
    papaphat
    papaphat

ข้อความ ข้อความ : 63

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1  - Page 2 Empty Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by papaphat Fri Sep 14, 2012 9:31 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยค่ะที่ทำบ้านใหม่่ให้ เย๊ๆๆๆ >[]< ไม่ต้องงงกับภาษาต่างดาวด้วย โอ๊เย~~
    YUNJAERIC
    YUNJAERIC

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by YUNJAERIC Fri Sep 14, 2012 9:33 pm

ฉลอง ! บอร์ดใหม่เลิศมาก..ๆ หรูอ่า ><
    แต่บอร์ดเก่าก็ชอบ... ><
    ทีมงานสตาฟท์สู้ๆนะค่ะ Very Happy
    peungggg
    peungggg
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 444

ตั้งหัวข้อ by peungggg Fri Sep 14, 2012 9:34 pm

ขอบคุณทีมงานมาก ๆ ค่ะ

จะอยู่กับบอร์คฟิคตลอดไป เย้ ๆ
    ZeeZuTVXQ
    ZeeZuTVXQ

ข้อความ ข้อความ : 72

ตั้งหัวข้อ by ZeeZuTVXQ Fri Sep 14, 2012 9:35 pm

บ้านใหม่หรู สุดๆเลยค่ะชอบมากๆ เลย
    หาอ่านได้ง่าย แสดงความเห็นได้ง่ายสุดๆ
    ขอบคุณทีมงานที่ทำงานกันอย่างเน็ตเหนื่อยเพื่อพวกเรานะค่ะ
    Very Happy
    sksitty
    sksitty
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 177

ตั้งหัวข้อ by sksitty Fri Sep 14, 2012 9:36 pm

ขอบคุณนะคะที่ยังมีบ้านดีๆ ^^ ขอบคุณทีมงานค่ะ
    jeabjae
    jeabjae

ข้อความ ข้อความ : 32

ตั้งหัวข้อ by jeabjae Fri Sep 14, 2012 9:43 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านหลังใหม่ค่ะ
    TheAiiRzKim
    TheAiiRzKim

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by TheAiiRzKim Fri Sep 14, 2012 9:45 pm

ดีใจมากเลย สำหรับบ้านหลังนี้
    nazachi
    nazachi
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 217

ตั้งหัวข้อ by nazachi Fri Sep 14, 2012 9:48 pm

เย้ๆๆๆ ตามมาค่ะ ทราบเรื่องจากทวิต
    เลยตามมาอาจจะช้าหน่อย ยินดีกับบ้านใหม่
    บ้านใหม่ไฉไลมากค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
    tvxq_5
    tvxq_5

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by tvxq_5 Fri Sep 14, 2012 9:49 pm

จะขอติดตามบ้านหลังนี้ไม่ไปไหน 5555
    newspmd

ข้อความ ข้อความ : 20

ตั้งหัวข้อ by newspmd Fri Sep 14, 2012 9:49 pm

ขอบคุณพี่ๆทีมงานค่า
    แอบเสียดายคอมเม้นเล็กน้อย555
    แต่ก็น่าตื่นเต้นนะคะะ Very Happy
    Pink*iruka
    Pink*iruka

ข้อความ ข้อความ : 52

ตั้งหัวข้อ by Pink*iruka Fri Sep 14, 2012 9:51 pm

ฉลองบ้านใหม่ค่ะ เย้ๆ ^^
    Tan_TVXQ
    Tan_TVXQ

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by Tan_TVXQ Fri Sep 14, 2012 9:53 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนนะคะ สู้ๆ Smile

ข้อความ ข้อความ : 197

ตั้งหัวข้อ by micky o micky Fri Sep 14, 2012 9:53 pm

ขอบคุณสำหรับการเปิดบ้านหลังใหม่ และยังไม่เหนื่อยที่จะเปิดต่อไปเรื่อยๆ เราก็ไม่เหนื่อยที่จะติดตามเช่นกันค่ะ
    เป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกคนจากใจจริงค่ะ เข้าใจเลยว่าการทำบอร์ดเป็นยังไง เพราะรักจริงๆ ขอบคุณที่ยังมีบ้านหลังนี้ และอยากให้อยู่ต่อไปเรื่อยๆค่ะ
    Napeia
    Napeia

ตั้งหัวข้อ by Napeia Fri Sep 14, 2012 9:54 pm

ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ
    ต้องขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกคนเลย
    เป็นกำลังใจอยู่ห่างๆอย่างห่วงๆนะคะ ^^
    hoyloveyj
    hoyloveyj

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by hoyloveyj Fri Sep 14, 2012 9:55 pm

บ้านหลังใหม่น่ารักมากๆ
    ขอบคุณค่ะ ^___^
    tunya0610
    tunya0610

ตั้งหัวข้อ by tunya0610 Fri Sep 14, 2012 9:55 pm

เยี่ยมมากจ้า..
    ปัญหาสำคัญของบอร์ดเก่าคืออ่านแล้วเป็นภาษาต่างด้าว
    คราวนี้ก็สบายละ ^^
    Griffindoor
    Griffindoor

ข้อความ ข้อความ : 7

ตั้งหัวข้อ by Griffindoor Fri Sep 14, 2012 9:57 pm

ขอบคุณทีมงานมากๆ สำหรับบ้านใหม่นะคะ
    Vanilla_ice

ข้อความ ข้อความ : 34

ตั้งหัวข้อ by Vanilla_ice Fri Sep 14, 2012 10:05 pm

แสดงความยินดีกับบ้านใหม่นะคะ
    และขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน
    เป็นกำลังให้ค่ะ
    SilLyYJ
    SilLyYJ

ข้อความ ข้อความ : 64

ตั้งหัวข้อ by SilLyYJ Fri Sep 14, 2012 10:07 pm

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับบอร์ดดีๆแบบนี้
    รักทีมงานทุกคนเลย <3
    Yammy_ngv

ข้อความ ข้อความ : 47

ตั้งหัวข้อ by Yammy_ngv Fri Sep 14, 2012 10:08 pm

สุดยอดเลยค่าาาาาาา

เฮดบอร์ดสวย ไม่ภาษาต่างดาวด้วยยย

ขอบคุณแอดมินทุกคนเลยค่า รอบนี้เปิดนานเลย ^^
    memw
    memw

ข้อความ ข้อความ : 241

ตั้งหัวข้อ by memw Fri Sep 14, 2012 10:10 pm

รับแซ่บ เย้ยยย รับทราบบ _/|\_
    UMPNN

ตั้งหัวข้อ by UMPNN Fri Sep 14, 2012 10:11 pm

ปรบมือให้กับล้านหลังใหม่และทีมงานทุกคน
    บ้านหลังนี้ไม่มีปัญหาเรื่องภาษาต่างดาวแล้วววววว
    ขอบคุณนะค่ะ ^_____________^
    iyajiffy
    iyajiffy

ตั้งหัวข้อ by iyajiffy Fri Sep 14, 2012 10:11 pm

ฮูเร ฮูเร่
    noon_jae-joong

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by noon_jae-joong Fri Sep 14, 2012 10:12 pm

รับทราบค่ะ
    ดีใจที่มีบ้านหลังใหม่ อยู่ด้วยกันไปนานๆนะคะ
    ZDOOK_YunJaeYa

ตั้งหัวข้อ by ZDOOK_YunJaeYa Fri Sep 14, 2012 10:13 pm

*จุดพลุ* ขอบคุณแอดมินทุกคนเลยค่า
    สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ จุบุ๊ๆ ^^
    kjj_aongie
    kjj_aongie

ข้อความ ข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อ by kjj_aongie Fri Sep 14, 2012 10:15 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านใหม่ที่นี่ค่ะ

ข้อความ ข้อความ : 226

ตั้งหัวข้อ by tounoi_jaeja Fri Sep 14, 2012 10:15 pm

ขอบคุณสำหรับบ้านหลังใหม่ค่ะ ^^
    ขอบคุณที่มีที่ให้เราอยู่ เราที่ให้เราอ่าน
    ขอบคุณนะคะ
    My_Rainbow
    My_Rainbow

ข้อความ ข้อความ : 366

ตั้งหัวข้อ by My_Rainbow Fri Sep 14, 2012 10:15 pm

มาฉลองบ้านใหม่ด้วยค๊า เข้าไปอ่านประกาศที่บอร์ดเก่า เห็นรับสมัครวันนี้พอเลย

ขอบคุณทีมงานทุกท่านเลยนะคะ ที่ย้ายบ้านใหม่ให้พวกเราชาวฟิคได้มีแหล่งสิงสถิตย์กันค่ะ ^^
    aduhcnas
    aduhcnas

ข้อความ ข้อความ : 178

ตั้งหัวข้อ by aduhcnas Fri Sep 14, 2012 10:17 pm

*จุดพลุฉลอง*
    เย้! ยินดีกับบ้านใหม่ด้วยนะคะ
    ทีมงานทุกคนสู้ๆนะคะ
    ขอบคุณที่สร้างบอร์ดนี้ขึ้นมาค่ะ
    soul007
    soul007

ข้อความ ข้อความ : 65

ตั้งหัวข้อ by soul007 Fri Sep 14, 2012 10:19 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคน สำหรับบอร์ดฟิคของเรา
    บ้านใหม่มาแล้ว
    moddangnaka
    moddangnaka

ข้อความ ข้อความ : 211

ตั้งหัวข้อ by moddangnaka Fri Sep 14, 2012 10:21 pm

ขอบคุณทีมงานสำหรับบอร์ดใหม่ด้วยนะคะ เฮดบอร์ดสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^O^
    Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
    ZaVanT

ข้อความ ข้อความ : 45

ตั้งหัวข้อ by ZaVanT Fri Sep 14, 2012 10:29 pm

บ้านใหม่ๆๆๆ หมดปัญหาต่างดาวซะที ต้องของคุณทีมงานทุกๆคนมากๆเลยนะคะ
    เพราะพวกคุณ เราถึงมีบอร์ดดีๆให้อยู่กัน ^^

เป็นกำลังใจให้นะคะ และก็จะเป็นลูกบ้านที่ดีเหมือนเดิมค่าาา
    ขอบคุณมากกๆๆๆๆจิงๆค่าา
    plabuu2
    plabuu2

ตั้งหัวข้อ by plabuu2 Fri Sep 14, 2012 10:30 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ
    มาแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ด้วยอีกคน^^
    JK.Park
    JK.Park

ข้อความ ข้อความ : 101

ตั้งหัวข้อ by JK.Park Fri Sep 14, 2012 10:31 pm

ขอบคุณทุกความรักและความพยายามในบ้านหลังนี้ Smile

บ้านใหม่สวยมากค่ะ
    kidze
    kidze

ข้อความ ข้อความ : 205

ตั้งหัวข้อ by kidze Fri Sep 14, 2012 10:33 pm

ขปบคุณสำหรับบอร์ดดีๆแบบนี้
    ทีมงานทุกคนสู้ๆนะคะ
    menapon

ข้อความ ข้อความ : 120

ตั้งหัวข้อ by menapon Fri Sep 14, 2012 10:37 pm

ขอบคุณและฉลองบ้านหลังใหม่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by kult_lucifer Fri Sep 14, 2012 10:38 pm

ดีใจกับบ้านใหม่น้า เพราะเรื่องภาษา

แรกๆ อาจจะขลุกขลักไปบ้าง แต่เราก็มาโตไปด้วยกันอีกเนอะ!!!
    sakurasaki

ข้อความ ข้อความ : 14

ตั้งหัวข้อ by sakurasaki Fri Sep 14, 2012 10:39 pm

ไม่ว่าจะย้ายไปไหนเราก็จะตามไปทุกที่ ><
    การดูแลบอร์ดก็ไม่ใช่เรื่องง่ายเลย
    ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกคนนะคะที่เสียสละเวลางาน เวลาเรียนมาทำในสิ่งที่รัก
    ไม่ว่าจะเพื่อตัวเอง หรือเพื่อคนอื่น^^

บอร์ดสวยมากๆค่ะ ใช่ธีมนี้ตลอดไปเลยก็ได้ 55 ชอบ

JiJiii
    JiJiii

ข้อความ ข้อความ : 14

ตั้งหัวข้อ by JiJiii Fri Sep 14, 2012 10:39 pm

ย้ายบ้าน ย้ายบ้าน
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Surprised
    golffios
    golffios

ข้อความ ข้อความ : 12

ตั้งหัวข้อ by golffios Fri Sep 14, 2012 10:41 pm

บ้านใหม่น่ารักมาเลยค่ะ สต๊าฟเหนื่อยกันแย่เลยเนาะ
    ตามมาเป็นสมาชิกอีกครั้ง รักบ้านนี้ ขอบคุณมากนะคะ^^
    jeenarak
    jeenarak

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by jeenarak Fri Sep 14, 2012 10:43 pm

มาจุดพลุฉลองบ้านใหม่ไฉไลกว่าเดิมอิอิอิ
    AIL

ตั้งหัวข้อ by AIL Fri Sep 14, 2012 10:44 pm

บ้านใหม่ก็มีการเปลี่ยนแปลงใหม่ๆที่ดีขึ้นตามมานะคะ
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆเลยค่ะ
    HpJae
    HpJae
    ╬ ผู้บัญชาการทหารสูงสุด ╬

ข้อความ ข้อความ : 1205

ตั้งหัวข้อ by HpJae Fri Sep 14, 2012 10:51 pm

ไม่เป็นไรค่า ขอบคุณทีมงานแอดมินทุกคนที่ทำงานด้วยใจกันเพื่อพวกเราเหล่าสาวกเทพที่รักนะคะ
    สู้ๆค่า ^o^

ปล.ว่าแต่ บอร์ดนี้กำหนดเรื่องขนาดรูปประจำตัวมัยอ่าเนี่ย?? เค้าหาไม่เจอTT
    Fate
    Fate

ข้อความ ข้อความ : 1181

ตั้งหัวข้อ by Fate Fri Sep 14, 2012 10:52 pm

สต๊าฟสู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้
    เย้! บอร์ดใหม่ไฉไลกว่าเดิม
    kokoro
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by kokoro Fri Sep 14, 2012 10:57 pm

ตามมาแล้วค่ะ
    ขอบคุณที่ยังมีบอร์ดให้เราได้ตามมาค่ะ
    ดีใจมากที่ไม่ปิดไปเลย
    Anatomy2125
    Anatomy2125

ตั้งหัวข้อ by Anatomy2125 Fri Sep 14, 2012 11:00 pm

รับขวัญบ้านใหม่ด้วยคนนน Smile
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆคนเลยนะคะ
    NJeongNaYun

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by NJeongNaYun Fri Sep 14, 2012 11:01 pm

ดีใจับบ้านใหม่ค่ะ ขอบคุณทีมงานทุกๆคนน่ะค่ะ ^^

ตั้งหัวข้อ by nangeye yunjae Fri Sep 14, 2012 11:06 pm

ว๊าวววว ในที่สุดก็ได้เป็นสมาชิกซักทีดีใจมากๆเลยค่าาาา
    ขอบคุณทีมงานทุกคน ที่ได้ทำบอร์ดนี้ขึ้นมา
    ดีใจที่ได้เข้ามาอ่านฟิค ของไรเตอร์ที่น่ารักทุกคน ขอบคุณมากๆนะคร้าาา
    Yo5EpocH
    Yo5EpocH

ข้อความ ข้อความ : 47

ตั้งหัวข้อ by Yo5EpocH Fri Sep 14, 2012 11:11 pm

*จุดพลุ* สต๊าฟสู้ๆค่า! ('__^)V

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 12:24 pm