TVXQFICHOME

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

omoumaum
Yunjae_love
kloy-225
Changdola88
famie9886
TVXQFICPR
10 posters

Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า

TVXQFICPR
    TVXQFICPR
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 234

Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า Empty Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า

ตั้งหัวข้อ by TVXQFICPR Thu Dec 15, 2016 2:13 am

ยินดีต้อนรับทุกคนนะคะ `~` ☆☆☆☆☆

*สำหรับผู้มาใหม่ รบกวนอ่านกฏที่หน้าบอร์ดด้วยนะจ๊ะ และ เนื่องจากปัญหาคนนอกแฝงตัวเข้ามาคัดลอกฟิคในบอร์ดออกไป เราจึงมีการเพิ่มข้อปฏิบัติในการรับสมาชิกใหม่เล็กน้อย คืออย่าลืม post แนะนำตัว 

ในกระทู้ 'แนะนำตัว' ห้อง 'All about member' ภายใน 3 วันนะคะ 

https://tvxqfichome.thai-forum.net/t8518-topic

(ตามลิ้งค์เลยค่ะ)

ไม่งั้นจะถือว่าสมัครไม่สำเร็จ และถูกลบ account ค่ะ*

อ่านฟิคให้สนุกนะทุกคน!

แก้ไขล่าสุดโดย TVXQFICPR เมื่อ Thu Apr 27, 2017 6:56 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
    famie9886
    famie9886

ข้อความ ข้อความ : 13

Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า Empty Re: Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า

ตั้งหัวข้อ by famie9886 Thu Dec 15, 2016 3:21 am

อ่านเรียบร้อยค่า ขอบคุณนะคะ จะทำตามกฎอย่างเคร่งขรัดค่า
    Changdola88
    Changdola88

ข้อความ ข้อความ : 2

Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า Empty Re: Welcome to TVXQFICHOME : สมาชิกใหม่เข้ามาอ่านด้วยจ้า

ตั้งหัวข้อ by Changdola88 Thu Dec 15, 2016 10:10 am

รับทราบค่า
    kloy-225
    kloy-225

ข้อความ ข้อความ : 34

ตั้งหัวข้อ by kloy-225 Thu Dec 15, 2016 12:21 pm

รับทราบคร้า..แนะนำตัวเองเรียบร้อยแล้วคร้า
    จะปฏิบัติตามกฏอย่างเคร่งครัดค่ะ
    Yunjae_love

ข้อความ ข้อความ : 280

ตั้งหัวข้อ by Yunjae_love Thu Dec 15, 2016 12:40 pm

ปฎิบัติตามกฎเรียบ. ร้อยคะ
    omoumaum

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by omoumaum Thu Dec 15, 2016 5:35 pm

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
    kkline93

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by kkline93 Thu Dec 15, 2016 10:38 pm

ดูเหมือนว่ากระทู้ถูกล็อคอยู่อ่ะค่ะ เราโพสแนะนำตัวเองไม่ได้ง่ะ T_T

ตอนนี้ไปเม้นในกระทู้ใหม่แล้วค่ะ ฮือๆๆ
    Junghee

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by Junghee Thu Dec 15, 2016 11:29 pm

รับทราบ~
    tvxqyj Mi
    tvxqyj Mi
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽
    ▽ หัวหน้าหน่วยไซเบอร์ ▽

ข้อความ ข้อความ : 414

ตั้งหัวข้อ by tvxqyj Mi Thu Apr 27, 2017 11:10 pm

ทำตามกฎแล้วนะค่ะ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย tvxqyj Mi เมื่อ Fri Apr 28, 2017 11:26 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    minkyminnie

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by minkyminnie Fri Apr 28, 2017 8:12 pm

รับทราบคะ แนะนำตัวเรียบร้อยแล้วคะ ขอบคุณที่เปิดรับสมัครคะ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 5:50 pm