สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

Share

arrena
    ผู้มาเยือน

Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by arrena on Fri Sep 21, 2012 11:09 am

ยังไม่หมดวันเลย แต่ทำไมสมัครไม่ได้ค่ะ อยากเข้ามาก เพราะไม่ได้อ่านมาหลายวันแล้ว

pp
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by pp on Fri Sep 21, 2012 3:04 pm

Sad Sad Sad Sad หนูเป็นสมาชิคเก่าค่ะแต่สมัครบอร์ดฟิคไม่ได้
    ทำยังไงถึงจะเข้าไปอ่านได้คะ???

tsuki
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by tsuki on Fri Sep 21, 2012 6:02 pm

เพิ่งตามมา....เห็นว่ายังไม่หมดเขต แต่ทำไมสมัครไม่ได้แล้วคะ Crying or Very sad Shocked
    จะพยายามเข้ามาดูเรื่อยๆค่ะ จะได้สมัครทัน Very Happy

MicKyYC

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by MicKyYC on Fri Sep 21, 2012 8:12 pm

เย้ๆๆ บ้านใหม่!! ^^
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากนะคะ

baby_j
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by baby_j on Fri Sep 21, 2012 8:18 pm

register ไม่ได้อ่ะค่ะ ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร ยังไม่หมดกำหนดรับสมาชิกใหม่นี่ค่ะ Question

แต่การที่ย้ายบอร์ดใหม่แล้วไม่เจอปัญหาภาษาต่างด้าวนี่ จะเป็นอะไรที่สุดยอดมากค่ะ จะรอสมัครนะค่ะ

plzfix
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by plzfix on Fri Sep 21, 2012 8:35 pm

รีจิสไม่ได้เหมือนกันค่ะ
    Crying or Very sad ขอให้แก้ได้เร็วๆนะคะ

c_jeab
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by c_jeab on Fri Sep 21, 2012 9:10 pm

เป็นสมาชิกเก่าค่ะ
    แต่สมัครใหม่ไม่ได้อ่ะคะ

_moderneYJ

ข้อความ ข้อความ : 35

ตั้งหัวข้อ by _moderneYJ on Fri Sep 21, 2012 9:34 pm

ตามมาทัน 5555
    ขอบคุณแอดมินทุกคนค่ะ!!

datenshi

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by datenshi on Fri Sep 21, 2012 10:10 pm

ขอบคุณมากค่า ขึ้นบ้านใหม่ๆ

Puinoon
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 370

ตั้งหัวข้อ by Puinoon on Fri Sep 21, 2012 11:22 pm

บ้านใหม่ แต่ความอบอุ่นที่ได้อ่านฟิคเหมือนเดิมเลยค่ะ

amjinx

ข้อความ ข้อความ : 24

ตั้งหัวข้อ by amjinx on Sun Sep 23, 2012 1:00 pm

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

YUNJAE_REAL

ข้อความ ข้อความ : 78

ตั้งหัวข้อ by YUNJAE_REAL on Wed Sep 26, 2012 8:44 pm

ขนของเข้าบ้านใหม่อีกครั้ง ขอบคุณทีมงานของบอร์ดทุกคนด้วยนะคะที่สร้างบ้านใหม่
    ไว้ให้พวกเราได้อ่านฟิคดีๆกัน ยินดีปฏิบัติตามกฏทุกข้อเลยค่ะ
    บ้านใหม่ของพวกเราอยู่ด้วยกันไปนานๆนะคะ ^^

NujaH
    [| นักศึกษาวิชาทหาร/รด. |]

ข้อความ ข้อความ : 91

ตั้งหัวข้อ by NujaH on Wed Sep 26, 2012 9:03 pm

เปิดบ้านใหม่ทีมงานและนักเขียนหลายคนคงต้องเหนื่อยกันหน่อยนะคะ

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนเลยค่าาาาาา

kazacass

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by kazacass on Mon Oct 01, 2012 11:32 am

ว้าว บ้านใหม่

อยู่ด้วยกันไปนานๆน๊า

ขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ^^

nu_may66
    ☆ ปาฏิหาริย์แห่งเกรยอง ☆
    ☆ ปาฏิหาริย์แห่งเกรยอง ☆

ข้อความ ข้อความ : 4061

ตั้งหัวข้อ by nu_may66 on Mon Oct 01, 2012 12:05 pm

เย้ๆ ดีใจกับบ้านใหม่ ในที่สุดก็ไม่มีปัญหาของภาษาต่างดาวแล้ว อ่านฟิคผ่านมือถือได้แล้วด้วย
    ขอบคุณแอดมินอย่างสุดซึ้ง น้ำตาไหลพรากเลย ดีใจสุดๆเลยคะที่มีบ้านน่ารักๆแบบนี้

destino

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by destino on Mon Oct 01, 2012 1:56 pm

ตามมาบ้านใหม่ด้วย

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากนะคะ

cronos

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by cronos on Mon Oct 01, 2012 2:05 pm

ยินดีเช่นกันค่า~
    ทีมงานตั้งใจทำกันเต็มที่ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

hanachan

ข้อความ ข้อความ : 46

ตั้งหัวข้อ by hanachan on Mon Oct 01, 2012 2:12 pm

ในที่สุดก้อได้ย้ายบ้านแล้ว
    ต่อไปจะได้ต้องคอยเปลี่ยนภาษาอีก....^^
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆนะคะ

namrachata

ข้อความ ข้อความ : 18

ตั้งหัวข้อ by namrachata on Mon Oct 01, 2012 3:11 pm

ขอบคุณค่ะที่ทำบอร์ดนี้ขึ้นมา

ขอบคุณนะค่า

tsuki

ตั้งหัวข้อ by tsuki on Mon Oct 01, 2012 4:33 pm

ขอบคุณที่ยังทำบอร์ดมาเรื่อยๆค่ะ I love you

TVXQ_P

ข้อความ ข้อความ : 20

ตั้งหัวข้อ by TVXQ_P on Mon Oct 01, 2012 5:18 pm

รับทราบและพร้อมจะปฎิบัติตัวดีทุกอย่างค่ะ ^^

baibua

ข้อความ ข้อความ : 167

ตั้งหัวข้อ by baibua on Mon Oct 01, 2012 6:13 pm

ค่ะ
    ตามมาสมัครแล้วค่ะ
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะคะ

IamLazyGirl

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by IamLazyGirl on Mon Oct 01, 2012 6:36 pm

ตามมาอย่างไว
    ขอบคุณทีมงานมากค่ะ Very Happy

ai_toho

ข้อความ ข้อความ : 30

ตั้งหัวข้อ by ai_toho on Mon Oct 01, 2012 8:16 pm

เข้าใจแล้วจ้า

กว่าจะได้สมัครแทบจะดิ้นตาย 55

Planoi

ข้อความ ข้อความ : 35

ตั้งหัวข้อ by Planoi on Mon Oct 01, 2012 8:33 pm

ได้เข้ามาเป็นสมาชิกบอร์ด tvxqfichome อีกครั้งแล้ว
    ดีใจมากเลยค่ะ ไม่ว่าบอร์ดจะย้ายไปไหนก็จะตามไปสมัครตลอดเลย (:
    ตอนแรกไม่รู้เรื่องเลยค่ะว่าจะย้ายบอร์ด ก็งงว่าบอร์ดเป็นอะไร 555
    ปกติอ่านฟิคอย่างเดียว ไม่ค่อยดูข่าวสารเลย ขอโทษค่ะ TT

ยังไงก็ขอขอบคุณทีมงานทุกๆ คนมากๆ เลยนะคะ
    ที่คอยจัดการบอร์ดให้พวกเราได้มีทีอ่านฟิคกัน
    รวมไปถึงนักแต่งฟิคทุกท่านด้วยค่ะ ที่ทำให้เรามีฟิคสนุกๆ อ่าน <33333
    ขอเป็นกำลังใจให้สำหรับทุกๆ เรื่องเลยนะคะ สู้ๆ ค่ะ ^^

vivid

ตั้งหัวข้อ by vivid on Mon Oct 01, 2012 8:58 pm

ขอบคุณทีมงานที่เปิดบ้านใหม่ขึ้นมานะคะ
    ชอบบ้านใหม่ตรงที่ไม่ต้องเปลี่ยน encoding ไปมาแล้วนี่ล่ะค่ะ
    เรื่องโฆษณา แรกๆก็เผลอกดอยู่แหละค่ะ แต่เดี๋ยวก็ปรับได้ ^^

kmunny

ข้อความ ข้อความ : 65

ตั้งหัวข้อ by kmunny on Mon Oct 01, 2012 9:07 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากกกกกกกกกกค่ะ
    ที่เสียสละทำงานนี้ให้ด้วยใจ ทำให้มีบอร์ดฟิคดงบังให้ได้อ่านกันต่อไปค่ะ

Aom_ZaThailand

ข้อความ ข้อความ : 326

ตั้งหัวข้อ by Aom_ZaThailand on Mon Oct 01, 2012 9:36 pm

จุดพลุ ฉลองเลยจร้าาา

แอดมินที่น่ารัก ขยันทำงานกันสุดเลยคะ (ปรบมือ!!!)

Psycho_K.

ตั้งหัวข้อ by Psycho_K. on Mon Oct 01, 2012 9:40 pm

ขอบคุณที่เปิดบ้านฟิคนะคะ ^^

jumbojun
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by jumbojun on Tue Oct 02, 2012 8:38 pm

เง้อก็ว่าทำไมบ้านนู้นไม่มีอะไรเคลื่อนไหวมาครึ่งเดือน
    ดันโง่เองไม่เข้าไปอ่านประกาศ T^T
    ดีนะที่มาสมัครในช่วงเวลาพอดีเลย>.,<
    ขอบคุณที่ยังมีบอร์ดนี้อยู่นะคะ^^

sunsatoh

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by sunsatoh on Tue Oct 02, 2012 9:11 pm

ชอบคุณค่ะ ตามมาฉลองเปิดบ้านใหม่ สู้ๆน้ะค้ะ

i.s2.yj

ตั้งหัวข้อ by i.s2.yj on Tue Oct 02, 2012 9:31 pm

รับทราบและขอบคุณค่า

ru_ka

ข้อความ ข้อความ : 19

ตั้งหัวข้อ by ru_ka on Wed Oct 03, 2012 12:17 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากนะค่ะ

มีบ้านหลังใหม่อยู่่กันแล้ว ^^

bong-dong

ตั้งหัวข้อ by bong-dong on Thu Oct 04, 2012 1:56 pm

ถึงแม้จะเมนหลักยูซู แต่ก็ชอบเข้ามาอ่าน เข้ามาดูนะคะ
    ดีใจมากที่สมัครทัน กลัวไม่มีเวลามาสมัครน่ะค่ะ

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากเลยนะคะ ^^

lercifu

ตั้งหัวข้อ by lercifu on Fri Oct 05, 2012 11:58 pm

ขอบคุณค่ะ
    ดีใจที่ยังมีบอร์ดฟิคนี้อยู่ มันผูกพันกับที่นี่จริงๆ

Cinderella17

ตั้งหัวข้อ by Cinderella17 on Sun Oct 07, 2012 2:55 am

ตามมาเเล้วนะค่ะ อิอิ

ขอบคุณค๊า

yuchun123

ข้อความ ข้อความ : 48

ตั้งหัวข้อ by yuchun123 on Mon Oct 08, 2012 6:03 pm

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ไม่มีภาษาต่างด้าวแล้ว

aus_tk

ข้อความ ข้อความ : 10

ตั้งหัวข้อ by aus_tk on Mon Oct 08, 2012 10:36 pm

รับทราบค้า Very Happy

pinkypromise

ข้อความ ข้อความ : 36

ตั้งหัวข้อ by pinkypromise on Tue Oct 09, 2012 2:45 pm

อ้ากกกก ก็ว่าเห็นแวบๆว่ารับสมัครสมาชิกบอร์ดฟิค ไอเราก็อึนๆงงๆ

นึกว่าบอร์ดเดิม เลยเพิ่งมาสมัคร โฮกกก

ก็ว่าๆบอร์ดเก่ามันนิ่งไปเลยแฮะ ดีนะตามมาทัน T^T

nannyteck

ตั้งหัวข้อ by nannyteck on Tue Oct 09, 2012 9:58 pm

โห ไม่ได้เข้าบอร์ดนานมาอีกที เกือบไม่รู้เรื่องบ้านใหม่แล้ว

ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านนะค่ะ

G_NeNe

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by G_NeNe on Wed Oct 10, 2012 2:06 pm

เย้ๆๆ สมัครทันด้วย

ขอบคุณสำหรับบอร์ดใหม่ค่าาาา

terfrodo

ตั้งหัวข้อ by terfrodo on Thu Oct 11, 2012 1:12 am

ทราบข่าวนานแล้ว แต่เพิ่งย้ายตามมาบอร์ดใหม่
    เนื่องจากสมัครรอบแรกไม่ทัน มัวแต่ทำอะไรอยู่ไม่ีรู้ 5555
    เป็นอีกคนที่ประสบปัญหาภาษาต่างดาวตอนเล่นบอร์ดเก่า
    (แต่ก็มีความพยายามที่จะอ่าน -..-)

บ้านใหม่สวยมากๆเลย ขอบคุณนะคะ Smile

Forever_Luv~YJ

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by Forever_Luv~YJ on Sat Oct 13, 2012 12:11 am

เดชะบุญที่กลับมาเล่นทันขึ้นบ้านใหม่
    หลังจากปั่นงานหัวฟูอยู่พักใหญ่ *0*

ปล.ดีใจมากๆ ไม่ต้องเวียนหัวกับภาษาต่างดาวแล้ว :]

LadiesKim

ตั้งหัวข้อ by LadiesKim on Sat Oct 13, 2012 11:27 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนคะ

yunyunja
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by yunyunja on Mon Oct 22, 2012 11:16 pm

แง้ๆ ทำไมมันสมัครไม่ได้อ่ะคะ มันยังไม่ครบกำหนดเลย T T
    ก็ว่าอยู่ว่าบอร์ดเก่านิ่งไปเลย
    ดีนะที่รู้ทัน ^^
    แต่ว่ามันสมัครไม่ได้อ่าาา

Kimjaemook

ตั้งหัวข้อ by Kimjaemook on Wed May 01, 2013 3:21 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยนะคะ
    ไม่มีภาษาต่างดาวแล้ว ขอบคุณมากคะ

เวลาขณะนี้ Thu Feb 23, 2017 8:54 pm