TVXQFICHOME

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

G_NeNe
nannyteck
pinkypromise
aus_tk
yuchun123
Cinderella17
lercifu
bong-dong
ru_ka
i.s2.yj
sunsatoh
Psycho_K.
Aom_ZaThailand
kmunny
vivid
Planoi
ai_toho
IamLazyGirl
baibua
TVXQ_P
tsuki
namrachata
hanachan
cronos
destino
nu_may66
kazacass
NujaH
YUNJAE_REAL
amjinx
Puinoon
datenshi
_moderneYJ
MicKyYC
mttery
CoNan
Lolitalada
kigajae
pompom
lelyslarose
new_gent
LoVe_ZzzA
kumafantasy
Zixciez_YJ
juliko
onon
Aonpiano
Hikaru_Yunho
cassi-o-peia
9095
Cha3V
hari_me_aom
=yunho=
tanghyun
momiji
princess_jay
measama
palmmyjang
Nasiri
kimboojung
kimkiller
~Mo_N~
aompujj
nekojeje04
_pprangmaprang
pok_ku_jung
Ladazzy
Gib_YJ
kryptal
parkpany
★゙ คุณนายคิม''
Chonza
JUNNOO
signzine
patbhuree
shy_ly
taisetsuna_hito
ponny
tangao_kim
Another
frozen-cherry
micky_haha
tatsuki
fairy_heroz
FeeLaLeum
PnickyJJ
Mini_Pop
Hippykullocinny
honeystar
manawnj
Antt
TeddyYunho
sugarz
-MMR-
notime1988
Zinister
deerlights
MyHeRo~
noonam
nongaor_n
*soul'TVXQ!๕
aikawa_k
Mezi
papae_ii
Kapii
BewTy_MinNy
Tann_73
lovelovejj
yujun_nam
akito
korazy_minnie
hisadake
jao.jir
myyunjae
superHERO
Buffet
Unknow0618
JustNewly
Kyokoong
mquick
araday
norite
kibest
llsweetyrainbowll
Bejae
brigthen
yun_yo
CRobI-CasS
kim>
Toki-ijj
hp_mon
virgindevil
foncassiopeia
TJ_liza
ployy
jp_ts
kawaii max
lin_lin_wu
nae_ne
happy_honey
MyFishy
pangfullny
minao
love-Q
ploiijj2606
minitab
YUNJ@E
mel_girl
ntkimjj
micky_jan
mapmop23
dadiida_YJ
ammannow
llBlue-rhythm
lucky_yunjae
arena_YJ
NoO_M@Y
Honey_BJ
NaTTyJiJiYA
Zelon
PrinceJung
Ring A Bell
meteddy
meziiz
ploy
caroline~
Lavy_Cassiopeia
candysweet
TheAortaew
lovelybenjy
saladbar
djuh
angshigo
C.Panda
holywitch
Ricky777
xxjjballjjxx
taefanclub_kratae
Mooka
cherryjang
ApPeAr_SiC
loveyoosu_na
kisskiss
kowoat
lovekimjaejung
loveJY
imatoon
pikko
najar
bamboobie
Pinkgatui
lovely_YJ
pinkpen_pp
hukuto
insecure
Zephews
ChunsaXiah
yoonjeje5
princess_pim
MooKz
imicyuchun
PrangYJ
kramang_29
mhooya
tina_nana
bikki
chetapa
lllrielll
pu_infinity
duffy
ying_oO
tiny_dave
mumiao
Zenzaii
Aki Sugihara
PingpongPrim
Thoshi_GlaZ
oatprincess
Taiyochan
pink_princess
mewmounoi
THATCHA
iamwewiiz
yokshee
Yo5EpocH
nangeye yunjae
NJeongNaYun
Anatomy2125
Fate
HpJae
AIL
jeenarak
golffios
JiJiii
sakurasaki
kult_lucifer
menapon
kidze
JK.Park
plabuu2
ZaVanT
moddangnaka
soul007
aduhcnas
My_Rainbow
tounoi_jaeja
kjj_aongie
ZDOOK_YunJaeYa
noon_jae-joong
iyajiffy
UMPNN
memw
Yammy_ngv
SilLyYJ
Vanilla_ice
Griffindoor
tunya0610
hoyloveyj
Napeia
micky o micky
Tan_TVXQ
Pink*iruka
newspmd
tvxq_5
nazachi
TheAiiRzKim
jeabjae
sksitty
ZeeZuTVXQ
peungggg
YUNJAERIC
papaphat
nunaxu
Fomione
BePitchhhhhhh
jaesine
looknhamiiz
karake
saijae
giffy
Aylliz
Miss_Jae
BojaeHeenim
Lily_jae
SOMJEEDZ
amien_x
herozaA
MinJin05
nawk
natachain
mooggie_yh
chgmjjeje
Estée
moccaccino356
phoiys5
'k2xiiah
BojaeBearyun
kao_9
Mickymouse_Bee
jae_kat
opmy
aozora
Jae.L
kaew_kikkok
poodingjae
CruZify
barbeijung
ouy_12june
nuyun20
j2k
Jae_honey
daikun
intheice
NamShine
monnok
suvimada
YunJae_TVXQ
soda_kim
RonaFFe'
You're mine
mintxiah
somos47
Jifutsu
327 posters

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

arrena
    ผู้มาเยือน

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1  - Page 7 Empty Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by arrena Fri Sep 21, 2012 11:09 am

ยังไม่หมดวันเลย แต่ทำไมสมัครไม่ได้ค่ะ อยากเข้ามาก เพราะไม่ได้อ่านมาหลายวันแล้ว
    pp
    ผู้มาเยือน

สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1  - Page 7 Empty Re: สารจากทีมงาน ครั้งที่ 1

ตั้งหัวข้อ by pp Fri Sep 21, 2012 3:04 pm

Sad Sad Sad Sad หนูเป็นสมาชิคเก่าค่ะแต่สมัครบอร์ดฟิคไม่ได้
    ทำยังไงถึงจะเข้าไปอ่านได้คะ???
    tsuki
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by tsuki Fri Sep 21, 2012 6:02 pm

เพิ่งตามมา....เห็นว่ายังไม่หมดเขต แต่ทำไมสมัครไม่ได้แล้วคะ Crying or Very sad Shocked
    จะพยายามเข้ามาดูเรื่อยๆค่ะ จะได้สมัครทัน Very Happy
    MicKyYC

ข้อความ ข้อความ : 4

ตั้งหัวข้อ by MicKyYC Fri Sep 21, 2012 8:12 pm

เย้ๆๆ บ้านใหม่!! ^^
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากนะคะ
    baby_j
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by baby_j Fri Sep 21, 2012 8:18 pm

register ไม่ได้อ่ะค่ะ ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร ยังไม่หมดกำหนดรับสมาชิกใหม่นี่ค่ะ Question

แต่การที่ย้ายบอร์ดใหม่แล้วไม่เจอปัญหาภาษาต่างด้าวนี่ จะเป็นอะไรที่สุดยอดมากค่ะ จะรอสมัครนะค่ะ
    plzfix
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by plzfix Fri Sep 21, 2012 8:35 pm

รีจิสไม่ได้เหมือนกันค่ะ
    Crying or Very sad ขอให้แก้ได้เร็วๆนะคะ
    c_jeab
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by c_jeab Fri Sep 21, 2012 9:10 pm

เป็นสมาชิกเก่าค่ะ
    แต่สมัครใหม่ไม่ได้อ่ะคะ
    _moderneYJ
    _moderneYJ

ข้อความ ข้อความ : 35

ตั้งหัวข้อ by _moderneYJ Fri Sep 21, 2012 9:34 pm

ตามมาทัน 5555
    ขอบคุณแอดมินทุกคนค่ะ!!
    datenshi
    datenshi

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by datenshi Fri Sep 21, 2012 10:10 pm

ขอบคุณมากค่า ขึ้นบ้านใหม่ๆ
    Puinoon
    Puinoon
    ■ มือปราบหวยใต้ดิน ■

ข้อความ ข้อความ : 371

ตั้งหัวข้อ by Puinoon Fri Sep 21, 2012 11:22 pm

บ้านใหม่ แต่ความอบอุ่นที่ได้อ่านฟิคเหมือนเดิมเลยค่ะ
    amjinx

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by amjinx Sun Sep 23, 2012 1:00 pm

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
    YUNJAE_REAL
    YUNJAE_REAL

ข้อความ ข้อความ : 78

ตั้งหัวข้อ by YUNJAE_REAL Wed Sep 26, 2012 8:44 pm

ขนของเข้าบ้านใหม่อีกครั้ง ขอบคุณทีมงานของบอร์ดทุกคนด้วยนะคะที่สร้างบ้านใหม่
    ไว้ให้พวกเราได้อ่านฟิคดีๆกัน ยินดีปฏิบัติตามกฏทุกข้อเลยค่ะ
    บ้านใหม่ของพวกเราอยู่ด้วยกันไปนานๆนะคะ ^^
    NujaH
    NujaH

ข้อความ ข้อความ : 243

ตั้งหัวข้อ by NujaH Wed Sep 26, 2012 9:03 pm

เปิดบ้านใหม่ทีมงานและนักเขียนหลายคนคงต้องเหนื่อยกันหน่อยนะคะ

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนเลยค่าาาาาา
    kazacass
    kazacass

ข้อความ ข้อความ : 5

ตั้งหัวข้อ by kazacass Mon Oct 01, 2012 11:32 am

ว้าว บ้านใหม่

อยู่ด้วยกันไปนานๆน๊า

ขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ^^
    nu_may66
    nu_may66
    ☆ ปาฏิหาริย์แห่งเกรยอง ☆
    ☆ ปาฏิหาริย์แห่งเกรยอง ☆

ข้อความ ข้อความ : 4725

ตั้งหัวข้อ by nu_may66 Mon Oct 01, 2012 12:05 pm

เย้ๆ ดีใจกับบ้านใหม่ ในที่สุดก็ไม่มีปัญหาของภาษาต่างดาวแล้ว อ่านฟิคผ่านมือถือได้แล้วด้วย
    ขอบคุณแอดมินอย่างสุดซึ้ง น้ำตาไหลพรากเลย ดีใจสุดๆเลยคะที่มีบ้านน่ารักๆแบบนี้
    destino

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by destino Mon Oct 01, 2012 1:56 pm

ตามมาบ้านใหม่ด้วย

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากนะคะ
    cronos
    cronos

ข้อความ ข้อความ : 11

ตั้งหัวข้อ by cronos Mon Oct 01, 2012 2:05 pm

ยินดีเช่นกันค่า~
    ทีมงานตั้งใจทำกันเต็มที่ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ
    hanachan

ข้อความ ข้อความ : 47

ตั้งหัวข้อ by hanachan Mon Oct 01, 2012 2:12 pm

ในที่สุดก้อได้ย้ายบ้านแล้ว
    ต่อไปจะได้ต้องคอยเปลี่ยนภาษาอีก....^^
    ขอบคุณทีมงานทุกคนมากๆนะคะ
    namrachata

ข้อความ ข้อความ : 18

ตั้งหัวข้อ by namrachata Mon Oct 01, 2012 3:11 pm

ขอบคุณค่ะที่ทำบอร์ดนี้ขึ้นมา

ขอบคุณนะค่า
    tsuki

ตั้งหัวข้อ by tsuki Mon Oct 01, 2012 4:33 pm

ขอบคุณที่ยังทำบอร์ดมาเรื่อยๆค่ะ I love you
    TVXQ_P

ข้อความ ข้อความ : 20

ตั้งหัวข้อ by TVXQ_P Mon Oct 01, 2012 5:18 pm

รับทราบและพร้อมจะปฎิบัติตัวดีทุกอย่างค่ะ ^^
    baibua
    baibua

ข้อความ ข้อความ : 283

ตั้งหัวข้อ by baibua Mon Oct 01, 2012 6:13 pm

ค่ะ
    ตามมาสมัครแล้วค่ะ
    เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะคะ
    IamLazyGirl

ข้อความ ข้อความ : 8

ตั้งหัวข้อ by IamLazyGirl Mon Oct 01, 2012 6:36 pm

ตามมาอย่างไว
    ขอบคุณทีมงานมากค่ะ Very Happy
    ai_toho

ข้อความ ข้อความ : 30

ตั้งหัวข้อ by ai_toho Mon Oct 01, 2012 8:16 pm

เข้าใจแล้วจ้า

กว่าจะได้สมัครแทบจะดิ้นตาย 55
    Planoi
    Planoi

ข้อความ ข้อความ : 36

ตั้งหัวข้อ by Planoi Mon Oct 01, 2012 8:33 pm

ได้เข้ามาเป็นสมาชิกบอร์ด tvxqfichome อีกครั้งแล้ว
    ดีใจมากเลยค่ะ ไม่ว่าบอร์ดจะย้ายไปไหนก็จะตามไปสมัครตลอดเลย (:
    ตอนแรกไม่รู้เรื่องเลยค่ะว่าจะย้ายบอร์ด ก็งงว่าบอร์ดเป็นอะไร 555
    ปกติอ่านฟิคอย่างเดียว ไม่ค่อยดูข่าวสารเลย ขอโทษค่ะ TT

ยังไงก็ขอขอบคุณทีมงานทุกๆ คนมากๆ เลยนะคะ
    ที่คอยจัดการบอร์ดให้พวกเราได้มีทีอ่านฟิคกัน
    รวมไปถึงนักแต่งฟิคทุกท่านด้วยค่ะ ที่ทำให้เรามีฟิคสนุกๆ อ่าน <33333
    ขอเป็นกำลังใจให้สำหรับทุกๆ เรื่องเลยนะคะ สู้ๆ ค่ะ ^^
    vivid
    vivid

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by vivid Mon Oct 01, 2012 8:58 pm

ขอบคุณทีมงานที่เปิดบ้านใหม่ขึ้นมานะคะ
    ชอบบ้านใหม่ตรงที่ไม่ต้องเปลี่ยน encoding ไปมาแล้วนี่ล่ะค่ะ
    เรื่องโฆษณา แรกๆก็เผลอกดอยู่แหละค่ะ แต่เดี๋ยวก็ปรับได้ ^^
    kmunny
    kmunny

ข้อความ ข้อความ : 65

ตั้งหัวข้อ by kmunny Mon Oct 01, 2012 9:07 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนมากกกกกกกกกกค่ะ
    ที่เสียสละทำงานนี้ให้ด้วยใจ ทำให้มีบอร์ดฟิคดงบังให้ได้อ่านกันต่อไปค่ะ

ข้อความ ข้อความ : 364

ตั้งหัวข้อ by Aom_ZaThailand Mon Oct 01, 2012 9:36 pm

จุดพลุ ฉลองเลยจร้าาา

แอดมินที่น่ารัก ขยันทำงานกันสุดเลยคะ (ปรบมือ!!!)
    Psycho_K.

ตั้งหัวข้อ by Psycho_K. Mon Oct 01, 2012 9:40 pm

ขอบคุณที่เปิดบ้านฟิคนะคะ ^^
    jumbojun
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by jumbojun Tue Oct 02, 2012 8:38 pm

เง้อก็ว่าทำไมบ้านนู้นไม่มีอะไรเคลื่อนไหวมาครึ่งเดือน
    ดันโง่เองไม่เข้าไปอ่านประกาศ T^T
    ดีนะที่มาสมัครในช่วงเวลาพอดีเลย>.,<
    ขอบคุณที่ยังมีบอร์ดนี้อยู่นะคะ^^
    sunsatoh

ข้อความ ข้อความ : 25

ตั้งหัวข้อ by sunsatoh Tue Oct 02, 2012 9:11 pm

ชอบคุณค่ะ ตามมาฉลองเปิดบ้านใหม่ สู้ๆน้ะค้ะ
    i.s2.yj
    i.s2.yj

ข้อความ ข้อความ : 9

ตั้งหัวข้อ by i.s2.yj Tue Oct 02, 2012 9:31 pm

รับทราบและขอบคุณค่า
    ru_ka

ข้อความ ข้อความ : 20

ตั้งหัวข้อ by ru_ka Wed Oct 03, 2012 12:17 pm

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากนะค่ะ

มีบ้านหลังใหม่อยู่่กันแล้ว ^^
    bong-dong

ตั้งหัวข้อ by bong-dong Thu Oct 04, 2012 1:56 pm

ถึงแม้จะเมนหลักยูซู แต่ก็ชอบเข้ามาอ่าน เข้ามาดูนะคะ
    ดีใจมากที่สมัครทัน กลัวไม่มีเวลามาสมัครน่ะค่ะ

ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากเลยนะคะ ^^
    lercifu
    lercifu

ข้อความ ข้อความ : 3

ตั้งหัวข้อ by lercifu Fri Oct 05, 2012 11:58 pm

ขอบคุณค่ะ
    ดีใจที่ยังมีบอร์ดฟิคนี้อยู่ มันผูกพันกับที่นี่จริงๆ
    Cinderella17

ตั้งหัวข้อ by Cinderella17 Sun Oct 07, 2012 2:55 am

ตามมาเเล้วนะค่ะ อิอิ

ขอบคุณค๊า
    yuchun123

ข้อความ ข้อความ : 48

ตั้งหัวข้อ by yuchun123 Mon Oct 08, 2012 6:03 pm

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ไม่มีภาษาต่างด้าวแล้ว
    aus_tk

ข้อความ ข้อความ : 10

ตั้งหัวข้อ by aus_tk Mon Oct 08, 2012 10:36 pm

รับทราบค้า Very Happy

ข้อความ ข้อความ : 36

ตั้งหัวข้อ by pinkypromise Tue Oct 09, 2012 2:45 pm

อ้ากกกก ก็ว่าเห็นแวบๆว่ารับสมัครสมาชิกบอร์ดฟิค ไอเราก็อึนๆงงๆ

นึกว่าบอร์ดเดิม เลยเพิ่งมาสมัคร โฮกกก

ก็ว่าๆบอร์ดเก่ามันนิ่งไปเลยแฮะ ดีนะตามมาทัน T^T
    nannyteck
    nannyteck

ตั้งหัวข้อ by nannyteck Tue Oct 09, 2012 9:58 pm

โห ไม่ได้เข้าบอร์ดนานมาอีกที เกือบไม่รู้เรื่องบ้านใหม่แล้ว

ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่านนะค่ะ
    G_NeNe

ข้อความ ข้อความ : 2

ตั้งหัวข้อ by G_NeNe Wed Oct 10, 2012 2:06 pm

เย้ๆๆ สมัครทันด้วย

ขอบคุณสำหรับบอร์ดใหม่ค่าาาา
    terfrodo
    terfrodo

ข้อความ ข้อความ : 24

ตั้งหัวข้อ by terfrodo Thu Oct 11, 2012 1:12 am

ทราบข่าวนานแล้ว แต่เพิ่งย้ายตามมาบอร์ดใหม่
    เนื่องจากสมัครรอบแรกไม่ทัน มัวแต่ทำอะไรอยู่ไม่ีรู้ 5555
    เป็นอีกคนที่ประสบปัญหาภาษาต่างดาวตอนเล่นบอร์ดเก่า
    (แต่ก็มีความพยายามที่จะอ่าน -..-)

บ้านใหม่สวยมากๆเลย ขอบคุณนะคะ Smile
    Forever_Luv~YJ

ข้อความ ข้อความ : 6

ตั้งหัวข้อ by Forever_Luv~YJ Sat Oct 13, 2012 12:11 am

เดชะบุญที่กลับมาเล่นทันขึ้นบ้านใหม่
    หลังจากปั่นงานหัวฟูอยู่พักใหญ่ *0*

ปล.ดีใจมากๆ ไม่ต้องเวียนหัวกับภาษาต่างดาวแล้ว :]
    LadiesKim

ตั้งหัวข้อ by LadiesKim Sat Oct 13, 2012 11:27 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนคะ
    yunyunja
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by yunyunja Mon Oct 22, 2012 11:16 pm

แง้ๆ ทำไมมันสมัครไม่ได้อ่ะคะ มันยังไม่ครบกำหนดเลย T T
    ก็ว่าอยู่ว่าบอร์ดเก่านิ่งไปเลย
    ดีนะที่รู้ทัน ^^
    แต่ว่ามันสมัครไม่ได้อ่าาา
    Kimjaemook
    Kimjaemook

ตั้งหัวข้อ by Kimjaemook Wed May 01, 2013 3:21 pm

ขอบคุณทีมงานทุกคนเลยนะคะ
    ไม่มีภาษาต่างดาวแล้ว ขอบคุณมากคะ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 26, 2024 11:11 pm